ผมพึ่งซื้อ my passport essential มาครับ แต่พอมาเสียบต่อ USB กับ PC (เครื่องเก่าครับ) มันถามหา Driver แต่มันหาไม่เจอ และในกล่องก้อไม่มี driver มาให้ mail ไปขอกับเว็บผู้ผลิตมันก้อบอกว่าไม่ต้องใช้ ไม่รู้จะทำไงดีครับ (แต่เสียบกับ Notebook มันมองเห็นนะครับ) ผมลองลง windows ใหม่ก้อมองไม่เห็นเหมือนเดิมครับ ท่านผู้รู้ช่วยแนะนำหน่อยครับ
PC ผม cpu AMD athlon 2000+ , mainboard Gigabyte GA-7VA 1.x, Bios Award software version F9 date 01/14/2003