Announcement

Collapse
No announcement yet.

Maxnet Indy 3 M กับ บิตนอก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Maxnet Indy 3 M กับ บิตนอก

วันนี้ลองโหลดแพทเกม COH : TOV จากเว็บนอกดู เพราะอัพเดตตรง ๆ จากตัวเกมส์ลำบาก(เถื่อน)

แต่ โอ๊แม่เจ้า !!!!! ทำไมมันไวอย่างนี้นะ เลยแคปมาให้ดูครับ จากที่ดู ๆ แล้วไม่มี peer ไทยเลย

100 กว่าเมก แวบเดียวเสร็จ

ไปเล่นต่อหละครับ

อุอุ

อย่าเอาเน็ตใยแก้วบ้านเขามาเทียบกับเส้นทองแดง เหอๆ

Comment

อยากเห็นเนททรู วิ่งออกนอก เกิน 3m มั่งอะ

ใครมีแคปมาดูหน่อยดิ ได้ยืนยันไปเลยว่า ทรูก็แรงนะเว่ย (ออกนอก)

Comment

Originally posted by XsoeIIsJ View Post
        อย่าเอาเน็ตใยแก้วบ้านเขามาเทียบกับเส้นทองแดง เหอๆ
        สรุป ใยแก้วมันผิดหรอครับที่ maxnet บิทได้เยอะ

งันเอา ทองแดง ทองแดง มาดูดใยแก้วให้ดูหน่อยจิ ว่าทองแดงispไหนดูดเยอะกว่ากัน

ของดีต้องดันโชร์หน่อย อุอุ
        Last edited by kidnapped1; 18 Apr 2009, 21:46:43.

Comment

อืม แรง ดี

Comment

maxnetเป็นใยแก้วเหรอ นึกว่าแบบปกติอะครับ

Comment

ผมโหลดจาก MiNiNOVA ได้เต็มที่ก็ 300กว่าๆ เองอ่า วิ่งไม่เต็ม เซงเลย

Comment

คนปล่อยตั้งเยอะ น่าจะวิ่งเต็มสปีด
                ของผมใช้ของทรูโหลดบิตนอกถ้าคนปล่อยเยอะ มันก็เต็มสปีดอะ

Comment

เคยโหลดไฟล์ไดร์ฟเวอร์จาก nvidia โดยตรงเนตใน 4 นอก 2 แต่ตอนโหลดวิ่ง 400 ซะงั้น

ปล.ทุยครับ

Comment

เร็วดีคับ

ผมก็ได้ 300kb ขึ้น ตลอด

แต่บ้านเพื่อนผม มใช้ทรู ไม่ขึ้นเลย

อันนี้แถวบ้านผมนะคับ

Comment

maxnet 3M
                      บิทนี่นานๆจะเจอเต็มสปีดแต่ก็อยู่ในเกณฑ์ยอมรับได้
                      แต่ โหลดไฟล์ธรรมดา บอกได้เลยพอใจมาก 1-3 เมก.ตลอด

ยุคนี้ถ้าเจ้าไหนออกนอกต่ำกว่า 1เมก อยู่ก็ถือว่าเอาเปรียบคนใช้ล่ะครับ

Comment

ทุย3mbโหลบิทนอกไทยผมไม่เคยได้เกิน120เลยครับY-Y

ไทยมีบ้างที่ได้300 แต่นอกไม่เคยเกิน100 อย่างrapidเงี้ย

เต็มที่25k งงมากๆ มีคนบอกได้>100 โหลดมาหลายปีไม่เคยได้เกิน

Comment

ผมก็โหลดบิทนอกได้เท่านั้นแหละ ขึ้นๆลงๆตามสภาพปัจจัยอื่นๆด้วย
                          แต่เทสสปีดจากเวปนอก ไม่ต่ำกว่า1mbตลอดอะ เพื่อนที่ใช้ทรูแพคเกต599ออกนอก1mb มันเทสเวปนออกเท่าที่โปรจำกัดไว้ 1mbเอง

maxnet แรงได้อีกอิๆๆๆๆ

Comment

ทุยดาวโหลดไฟล์เวบนอกเต็มที่ไม่เคยเกิน 100 เช่นกัน

package truelife 599

เห็น Maxnet ทั้งนอกและใน 3Mb อยากเปลี่ยนกลัวเสียค่าใช้จ่ายเยอะ
                            Attached Files

Comment

Originally posted by eXzato View Post
                              เคยโหลดไฟล์ไดร์ฟเวอร์จาก nvidia โดยตรงเนตใน 4 นอก 2 แต่ตอนโหลดวิ่ง 400 ซะงั้น

ปล.ทุยครับ
                              เหมือนผมเลยครับ ผมก็งงๆอยู่
                              บางทีโหลดวีดีโอจากยูทูบ มันก็วิ่ง 400 ด้วยบางครั้ง

Comment

Working...
                              X