Announcement

Collapse
No announcement yet.

Phenom II ลากบัสกันเท่าไรบ้างครับ แถวๆ Bus 300

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Phenom II ลากบัสกันเท่าไรบ้างครับ แถวๆ Bus 300

มันจะตัน แถวไหนหว่า ตะกี้ลองเล่นๆ แต่เทสอะไรไม่ผ่าน อิๆ เล่นเน็ตได้นะ

นึกว่าท่านขายออกไปซะแล้ว

Comment

บัส 300 *0*

Comment

22องศา นี่มันชุดน้ำ(แข็ง)!!!

Comment

ผมลองที่ 300 ไม่มีบูทเลยครับ หุหุ

ทำไม HW monitor เห็นเป็น 920 Black ละนั้น

Comment

เทพ ยืมcpu บ้างซิครับ

Comment

แรงๆ HTT วิ่งปรี้ดป๊าด

Comment

ไปยังไง 300 ของผม 240 ยังไม่ชนะจะเครียร์ Cmos เลยขนาดเซตตัวคูณน้อยๆแล้วนะ

ต้องไปทำไงอ่าคับ

ECS A790GXM-A

Comment

Originally posted by suphaksada View Post
                  ไปยังไง 300 ของผม 240 ยังไม่ชนะจะเครียร์ Cmos เลยขนาดเซตตัวคูณน้อยๆแล้วนะ

ต้องไปทำไงอ่าคับ

ECS A790GXM-A
                  บอร์ดตัวเดียวกับผมเลยครับ
                  ผมเล่น230*14 @3.2 ครับ
                  แต่ผมเป็น7750นะครับ
                  แต่ทำไมเล่นคาบาลบลูสกรีนซะงั้นครับ
                  เทสorthos 1ช.ม ไม่รีสตราท์ครับ
                  เทสผ่านหมดแต่เกมๆเดียวกับไม่ผ่าน เห้อ

Comment

เห็นไฟเลี้ยงVcore จขกท.แล้วแรงเลยแฮะ 3.9 ต้องเพิ่มไฟขนาดนั้นยอมดีฝ่า ฮือๆ

Comment

Originally posted by nonthanan View Post
                      บอร์ดตัวเดียวกับผมเลยครับ
                      ผมเล่น230*14 @3.2 ครับ
                      แต่ผมเป็น7750นะครับ
                      แต่ทำไมเล่นคาบาลบลูสกรีนซะงั้นครับ
                      เทสorthos 1ช.ม ไม่รีสตราท์ครับ
                      เทสผ่านหมดแต่เกมๆเดียวกับไม่ผ่าน เห้อ
                      เพิ่มDIMM voltage ไปเท่าไหร่ครับ?

Comment

Originally posted by Andriod View Post
                        เพิ่มDIMM voltage ไปเท่าไหร่ครับ?
                        ในไบออสนะครับ+180mVอะครับไฟcpu+120mVครับ
                        เยอะไปหรือน้อยไปแนะนำด้วยครับ ผมมือใหม่ครับ

Comment

HTT ล้น เลย เหรอ

Comment

Working...
                          X