Announcement

Collapse
No announcement yet.

Audigy2 ลงdriver Audigy4 mod ได้มั้ยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Audigy2 ลงdriver Audigy4 mod ได้มั้ยคับ

พอดีเพิ่งได้ Audigy2 แจ๊คทองมาแต่ driver มันเปนตัว zs ผมลองลงแล้วเสียงไม่ออก แล้วสามารถลงตัว Audigy4 mod ได้มั้ยคับ ถ้าได้ใครพอมีรบกวนขอลิ้งโหลดด้วยนะคับ

ได้ครับ ม๊อดเป็น x-fi เลยก็ได้ครับ

แต่จำลิ้งไม่ได้ มีแต่แผ่นที่ไลท์ไว้ครับ

Comment

ขอบคุนคับ..
      สรุปผมลงตัว ZS ไม่ได้ชั่ยป่ะคับ
      ใครพอมีลิ้งรบกวนช่วยทีคับ

Comment

Originally posted by ohmkuza View Post
        ได้ครับ ม๊อดเป็น x-fi เลยก็ได้ครับ

แต่จำลิ้งไม่ได้ มีแต่แผ่นที่ไลท์ไว้ครับ

mod x-fi สำหรับ audigy 2

ไม่มีในโลก

Comment

มีด้วยเหรอ ม๊อด2 เป็น X-fi
          เคยเห็นแต่มันทำกับออดิจี้ แวลู กับ ออดิจี้ อะไรซักอย่างอีก รุ่นสองรุ่นมั้ง

Comment

ตอนนี้ยังหาไดร์เวอร์ลงไม่ได้เลยคับ ท่านเรือรบพอมีบ้างมั้ยคับ..??

เอาตัวไหนมาลงก้อใช้ไม่ได้เลย

อีกอย่างแจคทองมันไม่มีสีบอกอ่ะคับว่าเสียบสายไหนตรงไหนบ้างใครพอรู้ช่วยบอกทีคับ(เพิ่งหัดเล่นการ์ดซาวด์)

Comment

โพสทุกวัน

Originally posted by battlecruiser View Post

ไม่ต้องโม

แต่ลง driver ตัวใหม่ ก็พอ มันจะใช้ได้ทุกอย่างเหมือนญาติในตระกูลมัน

http://www.megaupload.com/?d=2MUYLHL8

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
                โพสทุกวัน
                สู้เค้าครับพี่

Comment

ขอบคุนคับ..เลิกงานแล้วจากลับไปลองนะคับท่าน

Comment

ตามที่ท่านเรือรบได้ให้ไดร์เวอร์มาตอนนี้ลงผ่านแล้วแต่..

1.เสียงไม่ออก

2.ทำไมเปิดเพลงจาก winamp ไม่ได้

3.บางที่รีสตาทกลับมาดันมองไม่เห็นการ์ดซาว

4.จำเป็นต้องลบไดร์เวอร์ของตัวออนบอร์ดด้วยรึป่าวคับ

5.ตกลงเสียบสี ส้ม ดำ เขียว ชั่ยมั้ยคับ เพราะบางทีเสียบแล้วค้างไปเฉยๆ

รบกวนช่วยผมทีคับไม่รู้ว่าการ์ดเสียรึป่าวจะได้เอาไปเปลี่ยน

Comment

Working...
                    X