Announcement

Collapse
No announcement yet.

GTX260 SuperClockedเปลี่ยนซิ้งได้ปะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GTX260 SuperClockedเปลี่ยนซิ้งได้ปะครับ

คือผมอยากทราบว่า EVGA GTX260 SuperClocked มันเปลี่ยนซิ้งใหม่ได้ปะครับ คืออยากใส่ซิ้งของZalman แต่เห็นตัวการ์ดมันเป็นกล่องซ้ะแน่นหนาเลย ไม่กล้าแกะ แหะๆ

พี่ๆคนไหนเคยลองแกะยังไงแล้ว แนะนำหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับ

ถ้าไม่มี สติ๊กเกอร์ประกัน แปะทับน็อต ก็เปลี่ยนได้

Comment

อ่อ

ขอบคุณมากครับผม

(คงต้องลอกสติ๊กเกอร์ไปแปะที่อื่นแทน อิอิ)

Comment

เปลี่ยนได้ แต่ซิ้งค์เดิมก็ไม่เห็นจะร้อนเท่าไหร่เลยนี่ครับ...

Comment

Originally posted by Pas!bu View Post
          อ่อ

(คงต้องลอกสติ๊กเกอร์ไปแปะที่อื่นแทน อิอิ)
          ระวังนะครับ ลอกออกแล้วกาวหมดทันที

Comment

Originally posted by Pas!bu View Post
            อ่อ

ระวังอย่าให้ขาดแล้วกันครับ ถ้ามี เพราะว่าจะหมดประกันครับ

Comment

กลัวขาดเหมือนกัน อิอิ
              (ถ้าประกันหมดก็ส่งซ่อมได้เหมือนกันใช่ปะครับ แต่ว่าต้องเสียตังใช่ปะ..)

Comment

มันร้อนมากเหรอครับผมเจ้าตัวนี้

Comment

กลัวขาดเหมือนกัน อิอิ
                  (ถ้าประกันหมดก็ส่งซ่อมได้เหมือนกันใช่ปะครับ แต่ว่าต้องเสียตังใช่ปะ..)
                  กลัวค่าซ่อมจะซื้อการ์ดใหม่ได้ อีก 1 ตัว

Comment

เดิมๆปรับพัดลมซัก 70 ผมว่าก็ไม่ร้อนนะครับ

ห้องธรรมดากลางวันไม่แอร์ idle 44-50 แล้วแต่อากาศ
                    fullload ก็ 61-70 แล้วแต่อากาศ

ถ้าห้องแอร์นี่ idle 35 full 61

ทั้งนี้ทั้งนั้นขึ้นอยู่กับเกมที่เล่นอ่ะครับ เพราะกาดมันปรับ clock 3 ระดับให้เอง อย่างเล่น dota ก็ 41 เล่นเกมเก่าๆแบบ halfllife 2 ก็ 50 เล่นพวก crysis ก็ 60

Comment

Working...
                    X