Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องเมนบอร์ด ASRock 939SLi32-eSATA2 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องเมนบอร์ด ASRock 939SLi32-eSATA2 ครับ

คอมบ้านผมใช้เมนบอร์ด ASRock 939SLi32-eSATA2 อยู่ครับ
    แต่เวลาที่จะ OC อะมันให้ใส่ไฟเลี้ยง CPU ได้แค่ 1.45 V. เองอะครับ
    ไม่ทราบว่ามันจะลากไปได้ไกลแค่ไหนนะครับยังไม่เคยลองเหมือนกัน
    ใครเข้ามาดูแล้วช่วยบอกทีว่าไฟเลี้ยงแค่นี้จะลากได้ไกลไหมอะครับ

อันนี้ต้องลองเองล่ะครับ อิอิ

Comment

ลองเองจิครับ ของแบบนี้ลองขำๆอะครับ

Comment

OK ครับ

Comment

Working...
        X