Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูสเปกนี้ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูสเปกนี้ทีครับ

CPU Athlon X2 5000
    M\B ECS A780GM-A
    HDD WD 1600 AAJS
    RAM KINGSTON 1GB/800

มันรวมแล้วเท่าไหร่ครับ แล้วมันเล่นเกมที่ดีทีสุดคือเกมอะไรครับ

แล้วอันนี้ เล่น Crysis ไหวไหมครับ

เล่น CRYSIS ไม่ไหวครับ

การ์ดจอไม่มี จะเล่นได้ไงอ่า

ท่านมีงบเท่าไหร่ละครับ จะได้จัดให้

Comment

มีงบ อยู่ประมาณ 7000-8000ครับ

แล้วขอเป็นของ AMD นะครับ

คิดว่ามันน่าจะเล่นเกมได้ดีกว่า

Comment

เอาแค่
        CPU
        M/B
        การ์ดจอ
        ็HDD
        RAM

Comment

M/B ECS A780GM-A

ตัวนี้เป็น On board ใช่ป่าวครับ

แล้วถ้าจะใส่ VGA Card ต้องใส้ตัวอะไรครับ

Comment

VGA 512/ATI 4670 IceQ Turbo HIS 3050.- ตัวนี้เย็น
            หรือ 512/ATI HD4670 GIGABYTE 2820.-

Comment

แล้วถ้าไม่ใส่ VGA จะเล่นได้ไหมครับ

Comment

แล้วถ้าไม่ใส่ การ์ดจอ มันเข้าใช่ได้ป่าวครับ

เพราะถ้าเป็นออนบอร์ดมันจะใช้ได้ใช้ป่าวครับ

Comment

Originally posted by ~StylisH~ View Post
                  แล้วถ้าไม่ใส่ VGA จะเล่นได้ไหมครับ
                  เกมบ้านๆพอได้ ไครซิสเน่าครับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                    X