Announcement

Collapse
No announcement yet.

Lian-Li V2000+ Modify Version 1.0 Baba'

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

จะงามไปไหน อยากได้ๆ

Comment

4870X2 แลกกะ Walther P22 มั้ยพี่ป่าว

+เงินให้ผมกัน เท่าไหร่ PM มานะ (มีทะเบียน)

Comment

+ ลูกปืนไปให้แทนก็แล้วกัน

Comment

Originally posted by diamondback View Post
          + ลูกปืนไปให้แทนก็แล้วกัน
          งั้นผ่าน+เผ่นดีกว่า

Comment

เข้ามาหา .2ห้อย

Comment

เคสตัวนี้มีแผ่นสำหรับแบ่งครึ่งกลางเคสด้วยเรอะคับรึโมฯเอง อย่างนี้แจ่มเลยคับบังคับทิศทางลมได้ดีเลย ^O^

Comment

Originally posted by noom9888 View Post
                เคสตัวนี้มีแผ่นสำหรับแบ่งครึ่งกลางเคสด้วยเรอะคับรึโมฯเอง อย่างนี้แจ่มเลยคับบังคับทิศทางลมได้ดีเลย ^O^
                หมายถึง Middle Plate เหรอครับ ใช่ครับมันมาแบบนี้ตั้งแต่แรกแล้วแบ่งมาเป็นโซน

Comment

แลกมั้ยตกลง4870X2 กะ Walther P22 ถ้าไม่แลกผมลงขายเวปเล่นปืนนะ

เห็นว่าสะสมไม่ชะเหรอพี่บ่าว

Comment

อยู่นี่ไง อยากได้สติ๊กเกอร์ROG ใจจะขาด

Comment

Originally posted by Phuri View Post
                      แลกมั้ยตกลง4870X2 กะ Walther P22 ถ้าไม่แลกผมลงขายเวปเล่นปืนนะ

แลทรงอีได้แลกไว้ยิงคนทำพอได้แล้วนิ่ ไม่นาน
                      Originally posted by 13ee1213ee12 View Post
                      อยู่นี่ไง อยากได้สติ๊กเกอร์ROG ใจจะขาด

หาแชลงมางัดไปนะ

Comment

Originally posted by Phuri View Post

ขายเทาไร วามา ว่าแต่ว่า เอามายิงก่อนได้เปลา ปังปัง ปลัวๆๆๆๆ 5555+ จะสู้ 7.62ของโจรไหวม่ายหว่า คริๆ

Comment

Originally posted by papaa_ View Post
                          ขายเทาไร วามา ว่าแต่ว่า เอามายิงก่อนได้เปลา ปังปัง ปลัวๆๆๆๆ 5555+ จะสู้ 7.62ของโจรไหวม่ายหว่า คริๆ
                          เปลี่ยนรูปดูดีขึ้นนะ User นี้ รำลึกถังแดงเมืองลุง โจรที่เค้าเคยทำเป็นรูปปั้นที่อยู่หลังเขาป่าวครับ

Comment

Originally posted by diamondback View Post
                            เปลี่ยนรูปดูดีขึ้นนะ User นี้ รำลึกถังแดงเมืองลุง โจรที่เค้าเคยทำเป็นรูปปั้นที่อยู่หลังเขาป่าวครับ
                            นั้น ใข่มูกแล้ว ไม่ใช่เหรอ
                            ถังแดง เอาคนลงไปเผาใง ไม่พูดดีกว่า

ปล.ผมมั่ว

Comment

ถังแดงไม่ใช่โจรนะครับ เป็นอุดมการครับ ผมเกิดไม่ทันเหมือนกัน ตามที่เค้าเล่ามานะครับ
                              Last edited by papaa_; 25 Apr 2009, 15:51:52.

Comment

Originally posted by aekshow View Post
                                นั้น ใข่มูกแล้ว ไม่ใช่เหรอ
                                ถังแดง เอาคนลงไปเผาใง ไม่พูดดีกว่า

ปล.ผมมั่ว
                                ถังแดงนี้ไม่รู้เหมือนกัน อิอิ แต่รูปปั้นนั้นไม่ใช่ไข่หมูกแน่เพราะว่าไข่หมูกยังไม่ตาย รูปปั้นนั้นเป็นรูปจอมโจรนะ เค้าเลยทำไว้เพื่อให้คนรู้ว่านี้ละไอ้จอมโจรที่ร้ายกาจแห่งเมืองลุง แต่คนที่ไปจังหวัดพัทลุงเค้าไม่ทราบนึกว่ารูปปั้นคนดีแถมนึกว่าศักดิ์สิทธิ์อีก คนยกมือไหว้เยอะทางจังหวัดเลยทุบทิ้งซะเลยผมอดเห็นเหมือนกัน ตอนนั้นจะไปเรียนที่เทคนิคพอดีอดดู

Originally posted by papaa_ View Post
                                ถังแดงไม่ใช่โจรนะครับ เป็นอุดมการครับ ผมเกิดไม่ทันเหมือนกัน ตามที่เค้าเล่ามานะครับ
                                กำผมมั่วเองเลย เห็นชื่อเท่ดี

Comment

Working...
                                X