Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามหน่อยครับ X3 720 + Ecs Black ultra

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามหน่อยครับ X3 720 + Ecs Black ultra

คือผมซื้อเจ้า 2 ตัวนี้มาใส่คู่กัน ยกไปให้ที่ร้านแถวบ้านประกอบ ซึ่งได้ยินมา่ว่ามันต้องแฟลชไบออส ถึงจะใส่ CPU AM3 ได้

แต่พอประกอบเสร็จ เห็นเขาบอกว่าไม่เห็นต้องแฟลชไบออสเลย ซึ่งก็ใช้ได้

คำถามนะครับ ถามว่า การทำงานจะเป็นไปตามปกติหรือป่าวครัีบ ค่าการทำงานของมันจะทำงานได้เต็มประสิทธิภาพ หรือไม่ครับ ?

ขอรบกวนด้วยนะครับ พี่ๆ วันนี้ผมทอดทิ้ง Intel มาแล้ว เกิดมาจนอายุ 20 ปี มีแต่ Intel วันนี้พลีใจให้ AMD แล้ว อ๊ากกกกก

ผมก้กำลังย้ายค่ายเหมือนกัน

Comment

ช่วยแถลงด้วยค้าบบ

Comment

ไม่ต้องแฟรชก็ได้ แต่แฟรชก็ดีมันแก้ Bug ไบออสบางอย่างน่ะครับ ถ้าไม่ OC ไม่มีผลเท่าไร

Comment

ออหรอครับ ขอบคุณมากๆครับผม ผมไม่ OC อยู่แล้วครับ

Comment

ถ้ามี bios รุ่นใหม่ออกมา ที่ไม่ใช่ beta ควรอับเดดคับ

Comment

ฮะ!! ควรอัพเดตเพราะอะไรหรอครับ ผมทำเองไม่เป็น ถ้าจะทำก็ต้องยกไปร้านอะครับ

Comment

Working...
              X