Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมนบอร์ด เขาให้มา จะเช็คไงได้บ้างว่าใช้ได้รึป่าว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เมนบอร์ด เขาให้มา จะเช็คไงได้บ้างว่าใช้ได้รึป่าว

เมนบอร์ดเปล่าๆ asus P5GPL-X คับและมีอีก3ตัว ต่างยี่ห้อกัน เช็คได้ไงบ้างว่ายังใช้ได้ไหม
    ผมไม่มีCpu ram ที่จะใส่มันอ่ะคับ จะเช้คได้ไหม

ผมไม่มีCpu ram ที่จะใส่มันอ่ะคับ จะเช้คได้ไหม
    คงเช็คยากหละครับ ถ้าไม่มีอุปกรณือื่นเลย ลองเอาไปให้ที่ร้านเช็คให้ครับ เสียเงินค่าเช็คเท่าไหร่ ก็ลองถามดูก่อนครับ อย่าเพิ่งให้เทสเลย

Comment

ขอบคุณคับ เทสนี่คือการรันวินโดวเหรอคับ

Comment

ขั้นแรกก็ต้องเปิดให้ติด เข้าใบออสให้ได้ก่อนครับ แล้วค่อยลงโปรแกรมดูอีกที

Comment

Working...
        X