Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอของ Winfast ดีมั้ยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอของ Winfast ดีมั้ยคับ

พอดีจะซื้อการ์ดจอตัว GTS250 ไปเจอที่ร้าน Big IT พอดี แต่เป็นของ Winfast น่ะึคับ ราคาก็ 5 พันกว่าๆ อยากทราบว่าการ์ดจอของ Winfast ดีมั้ย ร้อนรึเปล่า (ปกติใช้ asus อยู่)

ดีครับ ใช้วัสดุคุณภาพเลยละ

Comment

ดีครับ เมื่อก่อน แพงกว่า asus อีก เหอะๆ

Comment

พอดีไม่ค่อยรู้รายละเอียดน่ะคับ แต่ชื่อเคยได้ยินมานานแล้วเหมือนกัน เลยอยากขอความคิดเห็นจากผู้ที่ใช้การ์ดจอของ Winfast น่ะคับ เพื่อประกอบการตัดสินใจ
        ถ้าใช้วัสดุคุณภาพดี เรื่องความร้อนคงน่าจะเบาใจได้ใช่มั้ยคับ
        Last edited by robinv11; 19 Apr 2009, 22:44:31. Reason: edit

Comment

ความร้อนอยู่ที่ zink ครับ

Comment

ได้เป็นทางเลือกที่ดี ถ้าหาของ asus ไม่ได้

Comment

ดี ครับ ตอนนี้ผมก้อใช้อยู่เหมือนกัน

Comment

ดีครับประกัน COM7 ด้วย

Comment

เก่าแก่เลยยี้ห้อนี้เยี่ยม ผมรูั้จักคอมก็รู้จักยี้ห้อนี้แหละครับ

Comment

การ์ดจอตัวแรกที่เลือกสเปกด้วยตัวเองเลยครับ

Winfast 7300GT

Comment

" ทนทาน งานดี PCB มาตรฐาน "

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
                        " ทนทาน งานดี PCB มาตรฐาน งานไม่เข้า"

Comment

ู^
                          ^
                          คิดไ้ด้ไงอ่ะ สัมผัสคล้องจองซะ
                          มีเชิงกลอนยอดเยี่ยมนะเนี่ย 55+

Comment

ก็ทนดีนะครับ Geforce 2MX400 64MB AGP ของผมอายุราวๆ6ปี ยังใช้งานได้ดีครับ
                            ตอนนี้กำลังใช้ Geforce 7600GS DDR2 256MB PCI-E รุ่นไร้พัดลม
                            ที่อุณภูมิห้องขณะ Idle อยู่ที่ 63-65 เล่นเกมหนักๆก็ 70-72 ใช้มา3ปีจนหมดประกันยังไม่งอแงเลย
                            ถ้าเทียบกับหนังกำลังภายในก็เป็นหนึ่งในเจ็ดสำนักใหญ่ของบู๊ลิ้มน่ะครับ

Comment

อ่ะ แฮ่ม!! " ผมใชั Winfast 9800 GTX+ ใข้ดีจริง ๆ " อ่ะ แฮ่ม ๆ (อาฉีเสียงหล่อ)

Comment

Working...
                              X