Announcement

Collapse
No announcement yet.

วันนี้ขอเสนอทำสาย24พินให้สวยด้วยมือเราครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by pungpond999 View Post
    ไม่ใช้ท่อหดนะครับ มันเป็นท่อหุ้ม กันไฟ เอาไฟแช๊คลนไม่เป้นไรครับท่อมันพอดีกับสายไฟเลยยึดก็ไม่ได้ต้องอดทนครับ ชุดถอดหัวโมผมซื้อมาแ้ล้ว จิ๊ม2ทีหักเลยก็หาของใกล้ๆตัวทำกันไปครับ ตอนนี้ก็เหลือสาย8พินพอดีไปซื้อตอนสงกรานร้านซื้อประจำไม่เปิด-0- รอต่อไป
    Phuri จิ้มให้ผมดูสองครั้งก็หลุด
    Originally posted by Phuri View Post
    ให้ยืมตัวถอด เอาไปให้เด็กร้านเชื่อมเหล็กทำให้ ไม่น่าจะเกิน50บาท เอาเหล็กแข็งๆเลย

ให้ยืมได้ครับ(จะโดนอุ้มมั้ยเนีย)+งามดีครับท่าน
    เค้ามีแล้วหลวง แต่คงใช้ไม่คล่อง

Comment

Originally posted by manchester2548 View Post
      หุ้นกันมะ
      เอาคนละอัน2อันเหรอ แล้วใครจะได้อันใหนไปล๊ะ กำ

Comment

Originally posted by manchester2548 View Post
        หุ้นกันมะ
        เอาคนละอัน2อันเหรอ แล้วใครจะได้อันใหนไปล๊ะ กำ

Comment

รอดูชิ้นต่อไปครับ

Comment

หุหุ เห็ยแล้วนอนดีกว่า V_V ( ทำทีหลับ แน่ ๆ *O* )

Comment

ขยันจัง ^^'

Comment

ขุดมาให้ดู

Comment

สายที่ต่อเชื่อม 24pin หาซื้อได้ที่ไหนหลอครับ แบบเจ้าของกระทู้อ่า

Comment

Originally posted by HeavenSaber View Post
                    สายที่ต่อเชื่อม 24pin หาซื้อได้ที่ไหนหลอครับ แบบเจ้าของกระทู้อ่า
                    ผมซือคอสมอสเลยแถมมาครับ ผมหาซือเป็นเดือนไม่ได้ส่วนมากมีแต่20ไป24พิน เห็นคนในนี้ทำขายครับลองหาดูครับ
                    Last edited by pungpond999; 8 May 2009, 13:05:26.

Comment

ไม่กล้าแกะครับ

Comment

= =แกะมาทาสีเสร็จก้อใส่มะเปนและงับ- -

Comment

ผมเอาสีเมจิกตราม้า ทาตามสาย 24 to 24 เอาเลย ก็ OK นะ

Last edited by maoking; 9 May 2009, 16:02:47.

Comment

Working...
                          X