Announcement

Collapse
No announcement yet.

Compaq CQ20 เพิ่งซื้อ จอมืด แต่เห็นตัวหนังสือลางๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Compaq CQ20 เพิ่งซื้อ จอมืด แต่เห็นตัวหนังสือลางๆ

หน้าจอมืด แต่เห็นตัวหนังสือลางๆๆ เปิดเครื่องใด้ปรกตินะครับ ต่อออกจอนอกใด้ ปรกติ(จอทีวี) ยังมีประกัน 20 ซื้อมากว่าวันเอง..
    ไม่ทราบว่า อะไรเสียครับ มีคนบอกว่า ภาคจ่ายกระแสไปไปจอภาพเสีย อยากทราบว่ามันคือตัวไหน
    เข้าศุนย์กลับมาแล้ว จะหน้าใช้เหมือนเดิมไหมครับ......?

งั้นก็ส่งศูนย์โลด ครับ
    Last edited by oakk; 21 Apr 2009, 10:58:23.

Comment

จอ LCD มีปัญหาครับ มีประกันส่งศูนย์โลด ปัญหาเล็กๆ น้อยๆ สบายใจได้ครับ

Comment

โทษทีครับ เพื่งซื้อใด้ 20 กว่าวัน ถ้าปัญหาไม่ใหญ่มาก ก็ะบายใจครับ อุตส่าซื้อเครื่องใหม่ ดันมามีปัญหาซะใด้

Comment

เรียบร้อยครับ เปลี่ยนจอใหม่เลย เขาบริการดีมากๆๆ ขนาดเป็นต่างจังหวัดนะนะ
          เขาบอกจอเสีย...........

Comment

ยินดีด้วยครับ ที่ซ่อมได้เรียบร้อย ^^
            จอเสียเนี่ย ถ้าหมดประกันก็งานเข้าเหมือนกันนะครับเนี่ย

Comment

Working...
            X