แผ่นปิดหลังเคสอย่างนี้เขาหาซื้อที่ไหนกันครับ
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 3 of 3

Thread: แผ่นปิดหลังเคสอย่างนี้เขาหาซื้อที่ไหนกันครับ

OverclockZone Member

Default แผ่นปิดหลังเคสอย่างนี้เขาหาซื้อที่ไหนกันครับ

แผ่นปิดหลังเคสอย่างนี้เขาหาซื้อที่ไหนกันครับ
    ไปหาซื้อในพันทิพย์ ชั้น 4 ตรงที่มีของกองเยาะ ต่างก็ส่ายหัว พร้อมเพรียงกันว่า ไม่มีขาย
    รูป รูป

OverclockZone Member vldeo44's Avatar
    อ.หนองฉาง จ.อุทัยธานี

โห..คงต้องเดินดูหลาๆร้านเเหละคับ เมื่อก่อนผมก็เคยเห็นเขาขายอยู่หลายร้านนะ เเต่เดี๋ยวนี้ไม่ค่อยเเน่ใจนะ

OverclockZone Member converseboy's Avatar
    Ubonratchatani 34000

ใน IT MARKET มีแบบ เป็นรูระบายความร้อนด้วย

แต่ตอนนี้ไม่รู้ว่าหมดยัง

Tags for this Thread

Bookmarks

Bookmarks