Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตามหา จอย Guitar hero ของ X360 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตามหา จอย Guitar hero ของ X360 ครับ

ใครพบเห็นที่ไหน ช่วย ทีนะครับ

ตอนนี้ถ้าหาไม่ได้ จริงๆจะสั่งผ่าน เน็ท

ของ 3500 ค่าส่ง 2000 เลยยังคิดหนัก อยู่ครับ

ใครพบเห็น รบกวน ช่วยบอกด้วยนะครับ หรือใครจะขายต่อก้ ได้ครับ

เอาของ Xbox 360 นะครับ เอามาต่อเล่น กับ PC ได้อ่ะครับ ขอบคุณมากครับ

http://nadzproject.com/product.detail_427047_th_1926803

ลืม.. ต้องมี xbox360 wireless reciever ด้วยนะครับ ถึงจะเอา wireless guitar มาใช้ด้วยได้

Comment

ขอบคุณครับ แล้ว ไอ้ตัว reciever เนี่ยตอนนี้ หายากแล้ว สิ แบบขายแยก อ่ะ
      เพราะผมดันซื้อจอยแบบมี สายเลยไม่ได้ ตัวรับสัญญาณมาด้วย

แต่ ขอบคุณมากครับ

Comment

ของ 360 มันเอามาเล่นกัน pc ได้เหรอคับ

ผมก็ชอบเล่นเหมือนกัน^_^
        เเล้วภาค metallica มันมี ver pc ไหมคับ

Comment

Originally posted by NasTaZiO7 View Post
          http://nadzproject.com/product.detail_427047_th_1926803

ลืม.. ต้องมี xbox360 wireless reciever ด้วยนะครับ ถึงจะเอา wireless guitar มาใช้ด้วยได้
          เห็นเขาบอกว่า เอาไอ้ตัวรับสัญญานมาต่อเล่นไม่ได้นะครับ ตอนจะซื้อคนขายบอก ถ้าต่อคอมใช้ไม่ได้ ถ้า play2 ใช้ได้ครับ

Comment

ต่อได้ ครับ เพราะ คนรู้ จัก ใช้อยู่ แต่ ตอนนี้ หา ยากจัง ฮือๆ

อยากเล่นตอนนี้ ก้สายไปเสียแล้ว

Comment

Originally posted by JoePo View Post
              ต่อได้ ครับ เพราะ คนรู้ จัก ใช้อยู่ แต่ ตอนนี้ หา ยากจัง ฮือๆ

อยากเล่นตอนนี้ ก้สายไปเสียแล้ว

ถ้างั้นก็ดีเลยคับ ผมอยากได้ 360 เพราะเกมนี้เเหละ เมื่อวานไปเล่นบ้านเพื่อนมันเล่นภาค metallicaโชว์

ผมนี่เเถบคลั่ง(ทำไงได้ไม่มี360) ได้เเต่กลับมานั้นเล่น fret on fire กะกีต้าps2บนคอม

ยังไงถ้าซื้อได้รบกวนช่วยบอกสถานที่หน่อยก็ได้นะคับ ไม่ก็ถ้าอยู่กทม ไปซื้อพร้อมกันเลยก็ได้คับ^_^
              win1234win@hotmail.com<<<< เมลผมคับ เเอ้ดมาคุยกันได้นะคับ เรื่องเทคหน่งเทคนิก บลาๆๆ

Comment

ผมมีของpcโดยเฉพาะเลยนะครับผม

Comment

ได้ของ PC มาเหมือนกัน ครับ แหะๆ มี สาย เกะกะ เล็กน้อย

Comment

Working...
                  X