Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผม!!~คงสร้างความแปลกใจ !!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผม!!~คงสร้างความแปลกใจ !!

เอ่อ คือคอมผมโครตเก่าเลย แม่ก็ไม่ยอมซื้อให้ ก็เลยลองเอามาทำอะไรเล่นๆ

ตามรูปเลยอะครับ

1.ตอนแรกแรมผม 1 Gb พอ Oc แล้วไมมันเหลือ 512 หว่า งงนะเนี้ย

2.พอปรับตัวคุณขึ้นอีกมันเปิดไม่ติดอ่าครับ ไฟก็เพิ่มแล้วหน้ะ (หรือว่าแรมไม่พอครับ)
    3.อุณหภูมิ ทำไมมันน้อยจังเลยครับ -*-+ ปกติอ่านๆ มามันต้อง 50+ งงกะคอมแหะเรา -*-+

ช่วยทีกั๊บ

ภาพไม่ค่อยชัดเลย (ทำใน Paint โทดทีครับรีบ ไม่มีเวลาเปิด Photo )

ตอบทีครับ

Comment

แล้วให้จัดสเปคให้อ่ะ

ไม่ได้ซื้อหรอ

Comment

Originally posted by converseboy View Post
        แล้วให้จัดสเปคให้อ่ะ

ไม่ได้ซื้อหรอ
        ซื้อครับๆ ตอนแรกกะว่าจะซื้อวันเกิดอะวันที่ 29 เนี่ยครับ

แต่ไป ๆ มา ๆ แม่บอกว่าเศรษฐกิจไม่ดี ให้เลื่อนไปก่อเพิ่งคุยกันเมื่อวานอะครับ โมโหเลยมานั่ง Oc มั่วๆ เนี้ย -*-

( ผมเก็บตังได้แล้วนะ 25,000 กะให้แม่ออกให้ 5,000 แค่ 5,000 ไม่ยอมช่วยผม ) -*-+ พระเจ้า

Comment

หาเงินยากจริงๆครับสมัยนี้ถ้าไม่มีความจำเป็นก็ต้องอดทนไว้นะคับ

ท่านคงมีเหตุผล ผมก้ทนใช้อยู่เหมือนกัน อยากได้ i7 จะแย่ละแต่มันแพงเกินไป จดูท่าคงจะรอ 32 nm อย่างใจเย็น

Comment

25000 ก็เทพได้ครับ เครื่องผมยังไม่ถึงหมื่นเลย T-T

Comment

จะซื้อทำไมครับ 30000

ซื้อ 15000ก็พอแล้ว

ที่เหลือ อีก 10000 เอามาเก็บไว้ครับ จบ

E7400+GA-EP31-DS3L @4.0Ghz+

E7400
              GA-EP31-DS3L
              G.SKiLL 4PK
              WD6400AAKS
              EVGA GTS250 SUPERCLOCKED
              TT550
              CASE+DVD

แค่นี้ 20000ก็แรงโคตรแล้วครับ
              Last edited by converseboy; 20 Apr 2009, 12:26:10.

Comment

รอก็รอครับ ไม่ได้เดือดร้อนอะไร ตอนนี้ก็ไม่ได้เล่นเกมไร ฟังเพลง โหลดบิทอย่างเดียว กำลัง หักดิบ เกมส์ เอิ๊กๆ

Comment

Originally posted by peemseed View Post
                  ซื้อครับๆ ตอนแรกกะว่าจะซื้อวันเกิดอะวันที่ 29 เนี่ยครับ

แต่ไป ๆ มา ๆ แม่บอกว่าเศรษฐกิจไม่ดี ให้เลื่อนไปก่อเพิ่งคุยกันเมื่อวานอะครับ โมโหเลยมานั่ง Oc มั่วๆ เนี้ย -*-

( ผมเก็บตังได้แล้วนะ 25,000 กะให้แม่ออกให้ 5,000 แค่ 5,000 ไม่ยอมช่วยผม ) -*-+ พระเจ้า
                  .. 25,000 ก็แรงขี้แตกแล้วครับ

.. แล้วที่บอกว่า "โมโห ที่ไม่ได้ซื้อ" .. ถ้าคุณทำงานเก็บเงินเอง คุณจะเปลี่ยนเป็นคำว่า "เสียดายเงิน ไม่อยากซื้อเลย" นะครับ

Comment

คุณจะเซง เมื่อซื้อมาแล้วมันตกรุ่น

Comment

Originally posted by nasekas View Post
                      .. 25,000 ก็แรงขี้แตกแล้วครับ

.. แล้วที่บอกว่า "โมโห ที่ไม่ได้ซื้อ" .. ถ้าคุณทำงานเก็บเงินเอง คุณจะเปลี่ยนเป็นคำว่า "เสียดายเงิน ไม่อยากซื้อเลย" นะครับ
                      25000 เนี่ย >>> ผมขี่ มอร์ไซวิน มา เอิ๊กๆ "กีกี๊ ทำไมลูกทำแบบนี้ !! แล้วแม่ก็ส่งผมไปเมืองนอกครับ " เป้าหมายมีไว้พุ่งชน

ล้อเล่น
                      Last edited by peemseed; 20 Apr 2009, 19:31:30.

Comment

Originally posted by converseboy View Post
                        คุณจะเซง เมื่อซื้อมาแล้วมันตกรุ่น

Comment

Working...
                        X