Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะติดอินเตอร์เน็ต ขอพี่ๆช่วยแนะนำ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะติดอินเตอร์เน็ต ขอพี่ๆช่วยแนะนำ

คือผมกำลังจะย้ายไปอยู่แถว บางใหญ่ บางบัวทอง ต้องการติดอินเตอร์เน็ต เพื่อเล่นอินเตอร์เน็ต
    ไม่โหลดบิท เล่นเกมส์บ้างเล็กน้อย ต้องการแบบราคาถูก

ขอคำแนะนำพี่ๆ ช่วยแนะนำหน่อยว่าควรติดของอะไรดี แล้วราคาประมาทเท่าไร่คับ

ขอบคุณล่วงหน้าคับ *-*

ช่วยแนะนำผมด้วยนะคับ

Comment

ใช้เบอร์ไรอยู่คับ

Comment

เบอร์บ้านอ่ะใช้ของทรูหรือเปล่า

Comment

ต้องการแบบถูก maxnet
          ไฮโซต้องtrue -*-

Comment

คือ ผม จองบ้านไว้คับ ยังไม่มีเบอร์โทรคับ แต่ของเดิมเขาไช้เน็ตของ tot คับ

Comment

ถ้าเล่นเกมส์ ไม่โหลดบิท ต้องใช้ True นะครับ เพราะ True ping น้อยกว่า Maxnet ครับ

Comment

บอกไว้ก่อนว่า TOT Notrecommeted

Comment

แล้วบ้านข้างมีเบอร์ขออะไรอ่ะ

มีเบอร์ทรูหรือเปล่า

Comment

เอาเบอร์มาเดียวผมโทรไปคุ่ยด้วยเลยดีกว่า

Comment

Working...
                    X