Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวน ช่วยตีราคาให้ทีครับ จะเอาไปถอยใหม่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวน ช่วยตีราคาให้ทีครับ จะเอาไปถอยใหม่

Intel Pentium4 3.00Ghz ( รู้สึกจะเป็น Socket 775 มั้งครับเห็นเค้าบอกผมมา )
    Geforce 7300GT 512MB DDR2 AGP8x
    Ram DDR 1.25GB ของ Kington
    Mainboard รู้สึกจะเป็น GA-8S661FXM-775 ของ Gigabyte มั้งครับ Dual Channel ครับ
    Drive อ่าน เป็น CD/DVD Combo ครับของ Samsung
    รบกวนช่วยตีราคาให้ผมทีนะครับจะเอาไปรวมกับงบใหม่
    แล้วถอยเครื่องใหม่มาเล่นครับ

อ่า ถามอีกอย่างครับ Board ของผม มันมี PCI 3 Slot ไม่ทราบว่าสามารถใส่ VGA ที่เป็น PCI ได้มั้ยครับ
    ขอบคุณมากครับ

Comment

3000 บาทได้ท่าน

Comment

PCI-E ครับที่ใส่ได้ PCI ที่ไหน ครับเหมือนผมแต่ก่อนเลย ความคิดแบบผิดๆ
        เกือบเสียตังฟรีๆ เหอะๆ

Comment

Originally posted by kosmos007 View Post
          PCI-E ครับที่ใส่ได้ PCI ที่ไหน ครับเหมือนผมแต่ก่อนเลย ความคิดแบบผิดๆ
          เกือบเสียตังฟรีๆ เหอะๆ
          การ์ดจอ PCI 32 BiT ก็มีนะครับ ใส่ได้แต่ ไม่แรง

Comment

เอ่อ 3000บาท นี่ รวมทุกอย่างแล้วหรอครับ

Comment

Working...
            X