Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนช่วยตอบด้วยค่ะ(9300M GS & HD3470)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนช่วยตอบด้วยค่ะ(9300M GS & HD3470)

NVIDIA GeForce 9300M GS notebook graphics processing unit (GPU)
    ที่อยู่ในเครื่อง vaio รุ่น vgn-z36sd นี่ค่ะ

1) มันแรงระดับไหนค่ะ
    2) เล่นเกมได้แรงขนาดไหนค่ะ
    3) ถ้าเอาไปเทียบกับ ati จะเทียบได้กับรุ่นไหนค่ะ
    4) ระหว่างตัวนั้นกับ Ati Redeon HD3470 ใครแรงกว่ากันค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับทุกคำตอบค่ะ

แรงระดับไหน เอาเป็นว่าจะถามว่าเล่นเกมส์อะไรดีกว่าครับ

3470 แรงกว่านิดนึง แต่อย่าหวังว่าไปเล่นหนักๆเลยนะครับ มันเป็นการ์ดจอในโน๊ตบุ๊ค
    ใช้ไฟน้อยกว่าใน PC มันเลยแรงน้อยกว่า

http://www.notebookcheck.net/Compari...rds.130.0.html

ดูนี่เลยครับมันเรียงลำดับบน->ล่าง แรงมาก->น้อย ช่วยได้แน่นอน

แต่ถ้าจะซื้อโน๊ตบุ๊คเอาไปเล่นเกมส์ผมก็พอแนะนำได้ครับ PM หาได้นะครับ

Comment

^
      ^ อันแน่ พอเป็นผู้หญิง ให้ PM ได้ซินะ ผู้ชายรับไหมครับ ผมเกย์คิงนะ 5555+

Comment

Originally posted by playplay View Post
        ^
        ^ อันแน่ พอเป็นผู้หญิง ให้ PM ได้ซินะ ผู้ชายรับไหมครับ ผมเกย์คิงนะ 5555+

Comment

HD3470 นี่ PC หรือป่าว

Comment

3470 ในโน๊ตบุ๊คครับ

Comment

Originally posted by playplay View Post
              ^
              น้าน ผมคิงเหมือนกัน ระวังไว้

Comment

แล้วมันเล่นพวก

the sims3
                red alert3
                need for speed

พวกนี้ลื่นมั้ยค่ะ แล้ว ปรับ low-med-high ได้ระดับไหนค่ะ?

รบกวรช่วยตอบด้วยค่ะ

Comment

^
                  ^
                  all low..

Comment

Originally posted by brightwea View Post
                    แล้วมันเล่นพวก

the sims3
                    red alert3
                    need for speed

พวกนี้ลื่นมั้ยค่ะ แล้ว ปรับ low-med-high ได้ระดับไหนค่ะ?

รบกวรช่วยตอบด้วยค่ะ
                    need for speed-->>carbon Medium พอได้ครับ

Comment

Working...
                    X