Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง 7300GT กับ Driver 182.50 หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง 7300GT กับ Driver 182.50 หน่อยคับ

ผมลบ 182.09 ตัวเอาออกหมด แล้วลง 182.50 พอลงเสดมานไม่มีอะไรเกิดขึ้นเรยอะคับ
    มานเหมือนกับว่ายังไม่ได้ลงไดร์เวอร์อะคับ

ใครเป็นมังคับผม

มารอฟังคำตอบด้วย...ผมก็ลงไดเวอร์ตัวล่าสุดไม่ได้..งงเหมือนกานเเต่สล้อตเป็น AGP.นะไม่ใช่ PCI.

Comment

Originally posted by bank008 View Post
      มารอฟังคำตอบด้วย...ผมก็ลงไดเวอร์ตัวล่าสุดไม่ได้..งงเหมือนกานเเต่สล้อตเป็น AGP.นะไม่ใช่ PCI.
      ผมใช้ AGP คับผม

รอท่านผู้รู้คับผม

Comment

รอผู้รู้ อยากรู้ด้วยอีกคน

พึ่งขาย7300GT ไป *0*

Comment

ลงครั้งแรกมันจะ uninstall แล้วรีต้าด
          แล้วลงอีกครั้งที่ 2 ...มั้งครับ ผมทำแบบนี้ได้

Comment

Originally posted by hitzrer View Post
            ลงครั้งแรกมันจะ uninstall แล้วรีต้าด
            แล้วลงอีกครั้งที่ 2 ...มั้งครับ ผมทำแบบนี้ได้
            ผมเข้าใจแบบนี้นะคับ

เดิมผมใช้ 09 แล้วลบออก ลง 50ใหม่มานให้รีเครื่อง เข้าวินเสจ ลงทับอีกรอบโดนการไม่ต้องลบไดร์ 50ที่ลงไปแล้ว รีเครื่อง

แบบนี้ใช้ปะคับผม

Comment

Working...
            X