Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอา HDD ไปเคลมที่ D-Com.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอา HDD ไปเคลมที่ D-Com.

อยากรู้ว่ามันรอรับได้เลยหรือป่าวครับ พอดียังไม่เคยเครม HDD ครับ แล้วศูนย์ D-Com ที่ Zeer นี่มีรึป่าวครับ

ถ้ามีของก้อได้รับเลยคับ

Comment

รอรับได้เลยครับ ยกเว้นของหมดเค้าจะถามว่าใช้ตัวอื่นแทนได้รึเปล่าครับ

http://www.dcomclinic.com/where.asp รายชื่อศูนย์ประกันครับ

Comment

Zeer มีครับ

Comment

ขอบคุณทุกท่านครับ

Comment

ผมนั่งรอ 10 นาที ก็ได้ใหม่เลยครับ แต่ไม่รู้ของใหม่จริงหรือเปล่านะ แต่ใช้งานได้ก็โอเคแล้ว

Comment

Originally posted by dears View Post
              ผมนั่งรอ 10 นาที ก็ได้ใหม่เลยครับ แต่ไม่รู้ของใหม่จริงหรือเปล่านะ แต่ใช้งานได้ก็โอเคแล้ว
              บอกตรงๆเลยน่ะคับ ไม่ได้ตัวใหม่ ยิ่ง Seagate ยิ่งอย่าพูดถึง Certifiled Repair HDD ช่วยไม่ได้เลยย มันเป็น HDD ซ่อมจากโรงงานเนี้ยเอง แต่บางทีได้ตัวใหม่จาก Buffer อิอิ โชคดี~~

Comment

บางครั้งรอเกือบเดือนแน่ะครับ แต่ถ้าโชคดีมีของในสต็อคก็รอรับได้เลย

Comment

เวลาเราเอาของเสียไปเคลม เขาก็เอาของเสียของคนอื่นไปซ่อมแล้วมาให้เรา ของเราก็เอาไปซ่อม แล้วเอาไปให้คนอื่นต่อ

Comment

Originally posted by naruebase View Post
                    เวลาเราเอาของเสียไปเคลม เขาก็เอาของเสียของคนอื่นไปซ่อมแล้วมาให้เรา ของเราก็เอาไปซ่อม แล้วเอาไปให้คนอื่นต่อ
                    เอิ๊กกกก จะเอาไปเครมเย็นนี้แว้ววว

Comment

หยวนๆอ่ะ ของใหม่ของเราก็คือของเก่าของเขานั่นเอง

Comment

Originally posted by โชติก View Post
                        หยวนๆอ่ะ ของใหม่ของเราก็คือของเก่าของเขานั่นเอง
                        ถูกครับ

Comment

ผมเคยเอาไปเคลมแล้ว รอประมาณ 30 นาที ส่งเช็คแล้วก็ได้ตัวใหม่ (เอี่ยมๆ เลย) จาก D-com
                          เยี่ยมมากครับ ผมว่าเค้าก็ดีทีเดียวเกี่ยวกับการเคลมให้

Comment

ไปมาแล้วครับ รอรับได้เลยประมาณ 30 นาที. สงสัยมีของใน stock พอดี อิอิ.

Comment

Working...
                            X