Announcement

Collapse
No announcement yet.

True เพิ่มสปีดอินเตอร์เนตหรือเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• True เพิ่มสปีดอินเตอร์เนตหรือเปล่าครับ

พอดีวันนี้แอบโหลดบิตที่ทำงานตามปกติ จากที่เคยโหลดได้เต็มที่ 52 kb/s เช้าวันนี้โหลดได้

300+ เลยสงสัย ถามคนที่ออฟฟิตก็ไม่มีใครรู้ เลยอยากถามคนที่ใช้ทรูว่าได้รับสปีดเพิ่มกันหรือเปล่า

ครับ เมื่อก่อนโหลดแต่ game house ได้เวลาโหลดเกม PC ไปเล่นแล้ว ฮ่าๆๆๆๆ

เพิ่มแล้วจิ๊งๆคับ ตั้งแต่วันที่ 2 เมษา แล้ว..

^^"

Comment

อ่า ทำไม 512 ก็ได้เพิ่มเป็น 3M ด้วยหรอ งี้เราจ่ายแพงกว่าแต่ก็ได้เท่ากันอะดิ ><
      หรือว่าท่านใช้ 1Mแล้วโหลดได้แค่ 52 อ่ะ เหอๆ

Comment

เพิ่มแล้วแต่ ค่อยๆเพิ่มคนที่ยังไม่ได้รอหน่อย

ปล.ทรูตั้งแต่เพิ่มสปีด ได้แบนวิทเพิ่มก็จริงแต่เล่นดอทเอแลคชิหาย

Comment

ในประเทศ 3 M ต่างประเทศ เท่าของเก่าครับ

Comment

เพิ่มครับรู้สึกบางท่านที่ส่งสัยว่าจ่ายไม่เท่ากันทำไมได้ 3 M เท่ากันคือมันจะแตกต่างตอนออกนอกนะครับอย่างผมติด 2 M ได้เพิ่มเป็น 4 ออกนอก 1 M จาก 512

ปล.แต่ทำไมผมรู้สึก Ping มันเยอะขึ้นหวา

Comment

ผมก็ใฃ้ 2 M นะครับ แต่ทำไมมันยังได้แค่ 2 อ่า หรือต้องแจ้งขอเพิ่มความเร็วด้วยรึป่าวครับ

Comment

เพิ่มเเล้วครับบ

Comment

ส่วนใหญ่ 1 mไม่ต้องแจ้งเขาก้เพิ่มให้ล่ะครับ ผมอยู่เฉยๆเขาก้เพิ่มให้เลย

แต่สงสัยอยู่ทำไมรู้สึกออกนอกได้แรงกว่าเดิม หรือlist ในบิทมันบอกผิด อิอิ

Comment

กะลังชั่งใจอยุ่ว่าจะติดทรูหรือmax netดีที่บ้าน ไม่รู้ยี่ห้อไหนบล๊อกเวปบ้าง

Comment

Working...
                    X