Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ด AGP ครับบบบบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ด AGP ครับบบบบ

ไม่ทราบว่า ซื้อ 1650Pro 512/128 bit
    ตอนนี้จะเล่นได้ทุกเกมไหมครับ

หรือ หา พวก7600++ /1950GT/ 2600XT มือ 2

ยังไม่อยากอัพคอมเป็นPCi งับ กำลังเรียนอยู่อ่ะ

1650Pro ก็พอเล่นได้ครับแต่เกมที่กินสเปคคงไม่ใหวแล้ว หาเป็น 2600XT น่าจะดีกว่านะ

Comment

ลืมไปนะครับ สำหรับเล่นเกมออนไลน์ ตอนนี้

ขอบคุณสำหรับทุกคนที่เข้ามาอ่านและเข้ามาตอบครับ

ตอบกันเยอะๆได้เลยครับ

Comment

เกมออนไลน์ กับเกมไม่ออนไลน์ อิอิ

Comment

เกมออนไลน์ X1650Pro สบาย ๆ ครับ

ถ้าไม่ออนไลน์ต้องหาพวก 2600XT 3650 3850(ถ้ามี) จะดีกว่าครับผม

Comment

CPU กับแรม เท่าไรครับ

1650pro เคยใช้กับ p4 1.6 RAM 512 ddr1 เกมออนไลน์เจอคนจะกระตุกก่อนตลอด
            SA เล่นไหวนะ พ้อยแบงต้องปรับต่ำหมดพอได้ ถ้าเกมพวก mmo เข้าเมืองกระตุกหมด

เกมออฟไลน์ PES2009 จะกระตุกตอนที่มีการทำเกมหน้าประตู fallout3 เล่นได้ แต่ศัตรูเยอะๆก็กระตุก
            HAWX โหลดเข้าฉากเป็นชาติ+กระตุก ฟาคราย2กระตุกโคตร ดอนออฟวอทูพอไหวแต่โหลดนานมาก
            คัมปะนีก็พอไหวปรับต่ำๆเข้าไว้

เกมที่ลื่นๆก็มีนะ เดียโบล2 RA2 Starcraft DotA ROTK XI ประมาณนั้น

ถ้า CPU กับแรม ท่านแรงกว่านี้น่าจะดีขึ้นมั้ง

Comment

Originally posted by ๐NaivEUseR๐ View Post
              CPU กับแรม เท่าไรครับ

1650pro เคยใช้กับ p4 1.6 RAM 512 ddr1 เกมออนไลน์เจอคนจะกระตุกก่อนตลอด
              SA เล่นไหวนะ พ้อยแบงต้องปรับต่ำหมดพอได้ ถ้าเกมพวก mmo เข้าเมืองกระตุกหมด

เกมออฟไลน์ PES2009 จะกระตุกตอนที่มีการทำเกมหน้าประตู fallout3 เล่นได้ แต่ศัตรูเยอะๆก็กระตุก
              HAWX โหลดเข้าฉากเป็นชาติ+กระตุก ฟาคราย2กระตุกโคตร ดอนออฟวอทูพอไหวแต่โหลดนานมาก
              คัมปะนีก็พอไหวปรับต่ำๆเข้าไว้

เกมที่ลื่นๆก็มีนะ เดียโบล2 RA2 Starcraft DotA ROTK XI ประมาณนั้น

ถ้า CPU กับแรม ท่านแรงกว่านี้น่าจะดีขึ้นมั้ง
              ในตำนาน

ผมใช้กับ pentium D 2.66 ram1G เกมส์ออนไลน์ลื่นนะครับ

Comment

Working...
              X