Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อ HD4670 ควรซื้อยี่ห้อไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อ HD4670 ควรซื้อยี่ห้อไหนครับ

HD4670 ซื้อยี่ห้อไหนครับแบบddr3 512mb แล้วมันจะแรงที่สุดอะครับ แล้วขอให้ช่วยอธิบายความแตกต่างของคำว่า memory clock กับคำว่า memory frequency ให้ทีครับ งงครับ อันไหนจะแรงกว่ากันครับ ถ้า memoryclock 1000MHz, 2000 Mbps.
    กับ memory frequency1746MHz

แซบหลาย ddr4 ครับ

Comment

นี่ห้อไหนก็เหมือนกันครับ ตัวนี้ เลือกตัวที่มันddr4 ถ้าหาไม่ได้ก็เอาตัวHIS turbo ก็ได้ครับ แต่ถ้าเป็นผม ผมจะเอาตัวที่ถูกที่สุด(น่าจะเป็นของGig) แล้วมาลากเองครับ ถ้าลากไม่เป็นก็เอาตัวTurboแหล่ะครับ

Comment

Working...
      X