Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีงบ 4000-5000 อยากจะได้ ชุดโฮม 5.1 ค่ะ ผู้เชียวชาน เเนะนำหน่อยจ้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีงบ 4000-5000 อยากจะได้ ชุดโฮม 5.1 ค่ะ ผู้เชียวชาน เเนะนำหน่อยจ้า

ไปร้านต้องสั่งยังไงหรอค่ะ ไม่รู้เรื่องเลย

มีอยู่ 4000 หน่อยๆค่ะ อยากได้ 5.1 ชุดโฮม ดีๆจักชุด

เเนะนำกันหน่อยนะ มีเป็นรุ่นเป็นรายการให้ดูเลยยิ่งดีนะ ^^

ดัน

Comment

microlab X3/5.1 ครับ
      ถ้ายังลังเล เลื่อนลงไปดู กท. ข้างล่างได้ครับ "รวมพลคนใช้ X3"

Comment

เอางี้ครับ

ไปที่ร้าน

แล้วบอกเค้าว่า

พี่ๆ เอา5.1 ค่ะ เท่าไหร่ค่ะ

เดี้ยวพี่เค้าบอกราคามาเอง อิอิ

55+ มาฮาเล่นๆครับ เห็น จขกท. พิมพ์ว่า "จะสั่งยังไงดี" ผมเลยฮา อิอิ

ปล.ล้อเล่นนะครับ อย่าเคืองผมนะ ^^

Comment

A2oo

Comment

เเง้ๆ พูดไรกัน 555

งง มากมาย

มีรุ่นให้ดูไหมค่ะ

จัดมาให้ทีค่ะ จะได้ไปร้านแล้วบอกเค้าเลย

Comment

ไปadvicesคับ

บอกEcan a-200 ราคา2800 ถูกกว่างบน่าตาอาจจะไม่สวยงามแต่เสียงกินทุกตัวในราคาไม่เกิน 5000

แต่ถ้าเป็นร้านอื่นๆขายจะขายแพงประมาณ4000

หน้าตาประมาณนี้คับ http://forums.overclockzone.com/foru....php?p=1965812

Comment

Originally posted by helpkung View Post
                ไปadvicesคับ

บอกEcan a-200 ราคา2800 ถูกกว่างบน่าตาอาจจะไม่สวยงามแต่เสียงกินทุกตัวในราคาไม่เกิน 5000

แต่ถ้าเป็นร้านอื่นๆขายจะขายแพงประมาณ4000

หน้าตาประมาณนี้คับ http://forums.overclockzone.com/foru....php?p=1965812

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ

เเต่รูปง่ะคะมันเห็นไม่หมดง่ะคะ

อยากดูนะว่าทำยังไงต่อยังไง

ด้านหลังของเครื่องเสียงของลำโพง

จัดให้หน่อยได้ไหมคะพอมีเหลืออยู่ไหมรูปง่ะคะ ^^

แล้วขาตั่งลำโพงแบบในรูปแรกอ่ะคะเท่าไหรหรอรู้ไหมสวยดีอยากได้มาสักคู่เอามาใส่ชอบๆๆๆ

Comment

เค้าบอกชุดโฮมไมใช่เหรอ ??

Comment

ไมเป็นไรค่ะเอาเเค่นี้ก็พอประหยัดดีด้วยตัดสินใจและ

เอารุ่นที่ คุณhelpkung ว่าก็ได้

เป็นมินิโฮมเหมือนกัน ^^

Comment

ที่ต้องการ ชุดโฮมคืออะไร

1) DVD + Speaker 5.1
                      2) AVR + Speaker 5.1
                      3) Speaker 5.1 ต่อคอม

แบบที่ 1 ซื้อตามห้าง ร้านขายเครื่องใช้ไปไฟฟ้า (ราคาแบบดีพอประมาณประมาณ 7xxx up)
                      แบบที่ 2 ซื้อตามห้าง ร้านขายเครื่องเสียงดีๆหน่อย (ราคาแบบดีพอประมาณประมาณ 1xxxx up)
                      แบบที่ 3 เลือกเอาตาม พันทิพย์ ร้านขายคอม (ราคาแบบดีพอประมาณประมาณ 2xxx up)

เปิดไปเจอพอดี
                      เริ่มต้นที่อันนี้ก็ได้ครับ
                      http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=446946
                      Last edited by suek; 22 Apr 2009, 11:46:41.

Comment

Originally posted by suek View Post
                        ที่ต้องการ ชุดโฮมคืออะไร

1) DVD + Speaker 5.1
                        2) AVR + Speaker 5.1
                        3) Speaker 5.1 ต่อคอม

แบบที่ 1 ซื้อตามห้าง ร้านขายเครื่องใช้ไปไฟฟ้า (ราคาแบบดีพอประมาณประมาณ 7xxx up)
                        แบบที่ 2 ซื้อตามห้าง ร้านขายเครื่องเสียงดีๆหน่อย (ราคาแบบดีพอประมาณประมาณ 1xxxx up)
                        แบบที่ 3 เลือกเอาตาม พันทิพย์ ร้านขายคอม (ราคาแบบดีพอประมาณประมาณ 2xxx up)

เปิดไปเจอพอดี
                        เริ่มต้นที่อันนี้ก็ได้ครับ
                        http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=446946

ขอบคุณมากคะสำหลับข้อมูลดีๆ

Comment

Working...
                        X