Announcement

Collapse
No announcement yet.

Diabo II

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Diabo II

ใครมีสูตรโกง Diabo II บ้างบอกที ตอนนี้อยากได้ มากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ถ้ามีขอบคุณมากคับ

เกมง่ายๆยังจาโกง แย่ๆ

Comment

เหอะๆ

Comment

โกงแบบใช้ trainer เหรอ ยังงั้นมันน่าเบื่ออ่ะ ไม่ต้องใช้หรอก

ต้องแบบผมนี่ สมัยที่ยังเล่นแลนกับเพื่อน ๆ โกงยังงี้เลยครับ ไม่ต้องง้อ Trainer โกงแบบแค่หอมปากหอมคอ

วิธีทำ ( Lan เท่านั้น )

เวลาเล่นในวงแลน หากใครมีตังเยอะ ๆ หรือได้ของดี ๆ เพชรดี ๆ มา ก็ให้ออกเกมส์ก่อน

แล้วไปก็อป ไฟล์ save ใน Folder ที่ลงเกมส์ไว้ ก็หาดูนะ ก็อปทุก File ที่เป็นชื่อตัวละครเราทุกFileอ่ะ เอาไปไว้ที่อื่น

เสร็จแล้วก็เข้าเกมส์ใหม่ เข้าวงแลนใหม่อีกที แล้วก็ โยนของทิ้งให้หมดตัวเลย ให้เพื่อนเก็บ (เหอ ๆ )

แล้วก็ออกเกมส์ ไปก็อป File save ตัวละครของเรา เอาไปวางที่เดิม ตัวละครเราก็จะกลับมามีของเหมือนเดิม...

ทำหลายรอบก็ได้ เสียเวลา แต่ได้ผลดี

เป็นการโกงแบบโบราณ ฮ่า ๆ ๆ Trainer มีเยอะแยะ เราไม่ใช้ครับ เหอ ๆ

ก๊อ เท่านี้ล่ะ ประมาณว่า อยากได้ของเพื่อน อยากให้เพื่อนได้ของดีเหมือน ๆ กันไง

เพื่อนจะซึ้งใจจริง ๆ เลย ไม่ได้ซึ้งเพราะก็อปของให้นะ แต่ซึ้งเพราะหูเพื่อน อยู่กับเรา ก๊าก ๆ

ปล. สูตรนี้เฉพาะแลนนะ ผมเคยทำแต่ในแลน ไม่เคยทำออนไลน์ แต่ก็น่าจะได้มั้ง

Comment

แจ๋วดีแฮะ

Comment

โหะ เล่น ไดโบ ผมไปเล่น starcarft ดีกว่าครับ

Comment

อยากได้ปะหล่ะครับ เป็นตัว edit ผมเก็บไว้อยู่ แต่ไม่สอนวิธี edit นะอยากได้ก็ทิ้งเมลไว้

Comment

Working...
              X