Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ เครื่องปริน all in one หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ เครื่องปริน all in one หน่อยครับ

ช่วยแนะนำ เครื่องปริน all in one ทีครับ ไม่เกิน3000 มีไหม

จะไปซื้อพรุ่งนี้ครับ

ตอนนี้ใช้ของ Brother อยู่อ่ะครับ สะดวกดี ไม่ต้องเสียเวลาไปติด inktank ซื้อตลับหมึกขนาดใหญ่มาเสียบแค่นั้นเอง แต่เน้นว่าหมึกต้องเป็นของ Brother โดยเฉพาะนะครับ

เครื่องแรกเจ๊งไปเพราะหมึกไม่ตรงยี่ห้อนี่แหละ ติดแบบตลับหมึกที่ต่อสายยางมายัง inktank ไม่workเลย ร้านที่ไปติดtankเอาหมึกไม่ตรงยี้ห้อมาใช้ เครื่องเจ๊งภายใยห้าเดือนทั้งๆที่ไม่ได้พิมพ์อะไรมากมาย

เครื่องต่อมาก็ยังซื้อรุ่นเดิม แต่ใช้ชุดหมึกและตลับขนาดใหญ่ของ Comax ใช้มาร่วมปีแล้วยังดีอยู่ ภาพที่พิมพ์ออกมาสีสรรก็สวยงามพอๆกะหมึกแท้เลย ไม่ต้องมานั่งดัดแปลงเครื่องด้วย

Comment

Brother รุ่นไหนครับ มีสแกนใช่ไหมครับ

ขอบคุณครับ^^

Comment

ผมขอแนะนำตัวนีี้้ครับ กำลังจะซื้อเหมือนกัน

ALL IN ONE_CANON MP-145

ผมลองเช็คราคาดูแล้ว 1840.- ครับ
        (www.jib.co.th)

Comment

epson ก็ดีนะครับ...

Comment

MP 145 หรือ TX101 ครับ

Comment

Originally posted by master_tank View Post
              MP 145 หรือ TX101 ครับ
              ผู้เชี่ยวชาญ (avatarดูก็รู้ อิอิ)

Comment

Working...
              X