Announcement

Collapse
No announcement yet.

PSU Tagan U33 700w ที่เซียร์รังสิต มีร้านไหนขายบ้างครับ ราคากี่บาท

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PSU Tagan U33 700w ที่เซียร์รังสิต มีร้านไหนขายบ้างครับ ราคากี่บาท

อยากได้ PSU ตัวใหม่ครับ
    อยากได้ Tagan BZ 700w เหมือนกันครับ
    แต่สู้ราคาไม่ไหว เลยเอา Tagan U33 ดีกว่า

Tagan U33 700w ที่เซียร์รังสิต มีร้านไหนขายบ้างครับ ราคากี่บาท

ขอบคุณมากครับ ^_^

ผมว่าถ้าไม่เอาสีสวยๆของBZ ก็ลองมองตัวอื่นไหมฮะ TTงี้

Comment

อรุณสวัสดิ์ครับ คุณพี่ MuMaZor

มีตัวไหนบ้างครับ ช่วยแนะนำที

อยากได้ 700w น่ะครับ ราคาประมาณ 3 พันกลางๆ พอจะมีมั้ย

ใช้ 500w อยู่ เล่นเกมแล้วเครื่องดับบ่อยครับ T_T

ปล.ผมไม่ได้จะเอา BZ นะครับ ราคามันสูงไป ที่อยากได้คือ U33 ครับ ^_^

Comment

ผมว่าลงเสป็คคอมไว้ แล้วจะได้ช่วยๆกันดูฮะว่าเอาตัวไหนดี
        Last edited by MuMaZor; 21 Apr 2009, 08:54:46.

Comment

Intel Q9400

Asus P5Q Pro

Gigabyte 9800 GTX+ 1 GB

Corsiar 2 GB x 2

Deluxe 500w

หลักๆก็เป็นแบบนี้ครับ พี่ MuMaZor

Tagan U33 700w ใช้ได้มั้ยครับ

ขอบคุณมากนะครับ ^_^

Comment

ไหวครับ สบายๆ

ท่านอื่นว่าไงฮะ

Comment

3พันกลาง ๆ ไม่ลองมองพวก450- 500wยี่ห้อดังๆละครับ 500w Deluxe มันไม่ไหวหลอกครับ

Comment

TT คับ

Comment

สวัสดีครับพี่ fatal
                  500w ใช้ไม่พอเลยครับ ตัว Deluxe นี่ JIB เค้าใส่มาให้
                  ตอนนั้นผมบอกให้เค้าเลือกให้หน่อย ช่างเลยเอาตัวนี้ให้
                  ตอนนั้นผมยังไม่ค่อยรู้เรื่อง PSU เท่าไหร่จริงๆครับ
                  เลยเอาตามที่เค้าว่า เพราะความรู้เท่าไม่ถึงการณ์ T_T

ขอบคุณ พี่ MuMaZor และ พี่ fatal ด้วยนะครับ ^_^

Comment

สเปคเครื่องคล้ายๆกันเลยแฮะ^ ^
                    ผมใช้ TT 550w อยู่ก็สบายๆนะครับ ^ ^

Comment

Tagan U33 มีขายที่ร้าน Hardware House (HWH) ทุกสาขาครับ เพราะ PSU ยี่ห้อ Tagan นั้น บริษัท ALC เป็นตัวแทนจำหน่ายอย่างเป็นทางการในประเทศไทยแต่เพียงผู้เดียว ดูราคาได้ที่ http://www.hwhinter.com/price.php ครับ

Comment

Originally posted by fatal View Post
                        3พันกลาง ๆ ไม่ลองมองพวก450- 500wยี่ห้อดังๆละครับ 500w Deluxe มันไม่ไหวหลอกครับ
                        +1 สว่น Tagan U33 700w ที่เซียร์มีคับอยู่ชั้น 2 อยู่ด้าหน้าร้านจิ๊บคับ เค้าจะรับจาก tk มาขายอีกทีนึง ผมจำชื่อร้านไม่ได้ Icute ก็มีคับ จะเปนร้นขายของเทพ จะมีอยู่ร้านเดียวลองเดินดูคับ

Comment

Originally posted by umic2000 View Post
                          Tagan U33 มีขายที่ร้าน Hardware House (HWH) ทุกสาขาครับ เพราะ PSU ยี่ห้อ Tagan นั้น บริษัท ALC เป็นตัวแทนจำหน่ายอย่างเป็นทางการในประเทศไทยแต่เพียงผู้เดียว ดูราคาได้ที่ http://www.hwhinter.com/price.php ครับ
                          ย้ำว่าแต่เพียงผู้เดียวนะครับเนี่ย
                          เพิ่งรู้สดๆร้อนๆว่าทำไมไม่มีที่ร้านอื่น
                          ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by Dongkung2 View Post
                            +1 สว่น Tagan U33 700w ที่เซียร์มีคับอยู่ชั้น 2 อยู่ด้าหน้าร้านจิ๊บคับ เค้าจะรับจาก tk มาขายอีกทีนึง ผมจำชื่อร้านไม่ได้ Icute ก็มีคับ จะเปนร้นขายของเทพ จะมีอยู่ร้านเดียวลองเดินดูคับ

ขอบคุณทุกท่านมากจริงๆนะครับ ^_^

คุณพี่ Dongkung2 ครับ
                            ที่เซียร์มี iCute ด้วยหรือครับ เห็นเค้าว่าคุ้มราคาดี
                            ถ้าที่เซียร์มี iCute จริงๆ ก็น่าสนนะครับ
                            750w Pro ที่ TK ประมาณ 3200
                            ราคาถูกกว่า Tagan ตั้งเยอะ
                            ประหยัดงบไปได้โขเลยครับ

ขอบคุณมากครับ ^_^

Comment

หวัดดีครับ คุณพี่ MuMaZor

ชอบ Wonder Girls โซฮี หรือครับท่าน

วงนี้ผมก็แอบปลื้มครับ ชอบ ซอนเย กับ ซอนมี มากเลย

Comment

Working...
                              X