Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถาม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถาม

ตัว ฮีสซิ้ง hiper 212 จำเป็นต้องใส่ไหมถ้าเรา ไม่ได้ โอเวอครอก cpu พอดีซื้อมาเพื่อไว้ อยากทราบ ถ้าใส่ไปจะดีอย่างไร กินไฟมากเปล่ามือใหม่หัดเล่นครับ
    Attached Files

ใส่ไปก็จะช่วยระบายความร้อนได้ดีขึ้น ส่วนเรื่องกินไฟนั้นน้อยมากครับ แค่พัดลมตัวเดียวเท่านั้น

Comment

ตามท่านนูนู่เลยครับ

ผมไป 1000ทิป มาหลายรอบ ไม่เคยได้ซื้อเลย ผบทบ. ไม่อนุมัติ -*-

Comment

ขอบคุณมากครับ ถ้าไม่จำเป็นมาก ได้ ขาย

Comment

ไม่ได้กินต่างจากเดิมหรอก แต่ได้เย็นแล้วก็เงียบครับผม

Comment

Working...
          X