Announcement

Collapse
No announcement yet.

ฮาร์ดดิสเสีย มีวิธีกู้ไฟล์กลับมั๊ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ฮาร์ดดิสเสีย มีวิธีกู้ไฟล์กลับมั๊ยครับ

ผมใช้โน๊ตบุ๊ค Acer 4150 มาซัก 4 ปีกว่าได้แล้วครับ เป็น HDD HITACHI 60gb
    อยู่ๆ เปิดเครื่องขึ้นมาก็มีแต่เสียง แต่กๆๆๆๆๆๆ สรุปว่าต้องเปลี่ยนฮาร์ดดิส
    ตอนนี้เปลี่ยนเป็นของใหม่แล้ว แต่อยากได้ข้อมูลงานเก่า ไม่รู้ทำไงได้บ้าง

พรรคพวกที่เปลี่ยนฮาร์ดดิสให้เค้าบอกว่า เค้าไม่มีปัญญาจะกู้กลับให้ได้

ยังไงก็ขอขอบคุณไว้ล่วงหน้านะครับ

เข้าถึงข้อมูลใน hd ไม่ได้แล้วใช่มั้ยครับ กู้ด้วยโปรแกรมกู้ข้อมูลไม่ได้แล้วครับอาการนี้
    ข้างในน่าจะเสียหายแล้ว ส่ง lab จ้างกู้ข้อมูลฮาร์ดดิสก็หลายพันบาทครับ แล้วก็ไม่แน่ว่าจะกู้ได้ 100% รึป่าว (แต่กู้ไม่ได้เค้าไม่คิดตังครับ)

Comment

งึกๆงักๆ จะซี่มัน ต้องกู้

Comment

"ข้างในน่าจะเสียหายแล้ว ส่ง lab จ้างกู้ข้อมูลฮาร์ดดิสก็หลายพันบาทครับ แล้วก็ไม่แน่ว่าจะกู้ได้ 100% รึป่าว (แต่กู้ไม่ได้เค้าไม่คิดตังครับ)"

ขอบคุณครับ ว่าแต่ lab ที่ว่า คือที่ไหนบ้างครับ

Comment

กู้ได้ ก็จะมีคลิปหลุดเพื่อขึ้น 555 เลยไม่กู้ดีกว่า

Comment

ขออนุญาตดันขึ้นมา เพื่อรอความช่วยเหลือจริงๆครับ

Comment

Working...
            X