เปรียบเทียบให้อ่านหน่อยจ้า
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 33

Thread: เปรียบเทียบให้อ่านหน่อยจ้า

OverclockZone Member jaaja's Avatar

Wink เปรียบเทียบให้อ่านหน่อยจ้า

SE W810I OR NOKIA N SERIES

อันไหนแจ๋วกว่ากันค่ะ

OverclockZone Member Blue_SoDa's Avatar

ถ้าเน้นเพลงเป็นหลักเลือก SE เลยครับ แต่ถ้าชอบที่ตัว Body ผมว่า N SERIES ก็สวยน้าดูหรูดี

OverclockZone Member pod's Avatar

SE น่าเล่นนะ N ได้ทุกอย่างแต่ไม่เด่นสักอย่าง

OverclockZone Member Monk82's Avatar

เอา ASUS P525 ดีกว่าไหมพี่

OverclockZone Member fj's Avatar

SE ดีกว่าครับ

วัสดุ เทคโนโลยีใหม่ ๆ ก็มาจาก อิริกสัน(เดิม)เยอะ+ยักษ์ใหญ่โซนี่ อย่างอื่นคงไม่ต้องพูดถึง

อีกอย่าง ผมว่า SE มันมี Taste ดีกว่ายี่ห้ออื่น

OverclockZone Member o_extreme's Avatar
    ... อ้อมใหญ่ ...

เรื่องกล้อง 810 ดีเป็นอันดับ 3 ใน ระดับ 2.0 mpx [s88 > k750]

N series เหมือนเป็ดน่ะครับ ... ทำได้หลายอย่าง แต่ไม่มีอะไรดีเด่นสักอย่าง

ว่าแต่...เน้นเรื่องอะไรบ้างครับ ? ถ้าเอาจอใหญ่ๆ ก็ N ถ้าเน้นฟังเพลง+ถ่ายรูป ก็ se

OverclockZone Member zild's Avatar
    ในร่างมนุษย์คนหนึ่ง

Talking

Quote Originally Posted by o_extreme View Post
    N series เหมือนเป็ดน่ะครับ ... ทำได้หลายอย่าง แต่ไม่มีอะไรดีเด่นสักอย่าง
    สงสัยนิดหนึ่งครับ อิๆ
    ว่า ทำไมถึงเปรียบเทียบเป็ดกับการทำได้หลายอย่างแต่ไม่ดีเด่นสักอย่าง
    ไม่เข้าใจจริงๆหุๆ

สำหรับเรื่องมือถือ ถ้าให้ผมเลือก
    ก็จะดูว่าต้องการ ความสามารถไหนเป็นหลัก
    พวก N เป็น symbian ใช่ปะสามารถเพิ่มลบ application ได้

แต่ 810i เป็นธรรมดาแต่ก็ entertain พอสมควร

ถ้าเป็นผมตอนนี้ N อิๆ

G.แก้มก้น Member nazzzaa's Avatar

แล้วแต่ครับเป็นผมเลือก N ถึงจะไม่ดีซักอย่างก็ไม่ห่วยแตกขนาดนั้นครับ W Series ใช้ฟังเพลงอย่างเดียว App ก็ลงได้แต่ JAVA ใช้ N ดีกว่าครับลงได้ทุกอย่าง

OverclockZone Member Monk82's Avatar

เอา SE ดีกว่า เจ๊

G.แก้มก้น Member nazzzaa's Avatar

มาเกทับๆ Nokia ครับเชื่อผมวันๆคุณจะเล่นแต่มือถือทั้งวันเลยหรอครับ ผมคิดว่าการใช้งานได้หลากหลายรูปแบบน่าจะดีกว่าการที่มีเด่นด้านการฟังเพลง + ถ่ายรูปนะครับ

OverclockZone Member TAXIDO's Avatar

เชียร์โนเกียอีกคน

OverclockZone Staff มหาชะนี's Avatar

Simbian สุดยอดครับ

OverclockZone Member jaaja's Avatar

ขอบคุณค่ะ

G.แก้มก้น Member NICKKIEZ's Avatar
    http://phonpanu.tumblr.com/

ถ้าเน้นประสิทธิภาพ ภาพ และ เสียง ใช้ W810i ดีกว่าครับ แต่ถ้าต้องการจับฉ่าย คือแบบว่า มีครบ แต่ไม่มีดีซักด้าน ก็ โนเกียอะครับผม

เอาง่ายๆ เจ๊จ๋า มาใช้ O2 Atom เปงเพื่อนนิกงาย 555+

OverclockZone Member MrTom's Avatar

se 810 สีขาวสวยมั่กๆ แถมลำโพงด้วย

OverclockZone Member slwxp's Avatar
    หมู่บ้านนักกีฬา กรุงเทพ

ตามนั้นนะครับ ฟังเพลง เล่น โซนี่ สวย เล่น n ซี่รีย์ ส่วน asus p525 เด๋วก็เจ้ง แบบ p505 ครับ และ จะ ออก p535 แล้ว อาจจะห่วยเหมือนเดิม atom หรือ 6818 6828 ก็เหมือนกัน อะครับ ปัญหา จุกจิก ขายทิ้งกันบาน

OverclockZone Member watra's Avatar

ผม ชมรมคนรัก se ครับ เลิกใช้โนเกียแล้วด้วยเหตุผล ก็ไม่มีไรเบื่อครับ ผมใช้ p910 การใช้งานดีเร็วไม่อึดไม่แฮงค์ หน้าจอใหญ่ดูคลิปมัน อิอิ ฟังเพลงอาจสู้รุ่น วอกแมนโฟนไม่ได้แต่ก็โอเคระดับหนึ่ง มือสอง สภาพเกือบร้อยก็ประมาณ9k คุ่มค่า ไฮโซดูดี อิอิ ผมชอบหน้าตามันและเป็นซิมเบี้ยนที่เสถียรมาก ปากกาจี๊มๆดูเหมือนผู้บริหาร 555 ขี่มอไซค์อยุ่เลย โปรแกรมจัดการการโทรสุดยอดมากเลือกรับสายได้ทุกกรณี แอบกิ๊กได้เนียนมาก เหมือนพวกโปรแกรมแบ็กลิต แต่เนียนมากกว่า
    ที่กล่าวมาทั้งหมดแค่รุ่นหนึ่งของse แล้วจ๊าหลงรักมันยังเนี๊ยมาเข้าชมรมคนรัก se เถอะ

OverclockZone Member watra's Avatar

นิก อตอมแจ่มเปล่าพี่สนใจ hp อยู่ตัวที่เหมือนอตอม นะ แต่ได้มองเงินหมด

G.แก้มก้น Member NICKKIEZ's Avatar
    http://phonpanu.tumblr.com/

Atom ก็แจ่มอะครับ ไม่มีปัญหาจุกจิกเลย ใช้งานดี ที่มันขายทิ้งกัน สงสัยใช้ไม่เป็นมากกว่าครับ อิอิ

Quote Originally Posted by NICKKIEZ View Post
    Atom ก็แจ่มอะครับ ไม่มีปัญหาจุกจิกเลย ใช้งานดี ที่มันขายทิ้งกัน สงสัยใช้ไม่เป็นมากกว่าครับ อิอิ
    ไม่มีเงินคะพี่น้อง

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks