Announcement

Collapse
No announcement yet.

______kington VS CorSair (OEM) _____

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ______kington VS CorSair (OEM) _____

จะเลือก อันไหนดีครับ
    ดู ตามรูปเลยนะครับ เอาแบบคุ้มราคานะครับ

เห็นเขาว่า kingston ของ advice มีแรมปลอมปนอยู่ด้วยนะครับ
    แต่Corsair นี่น่าจะของจริงเพราะไหม้ก็เครมได้

ลองโพสต์ในหมวด ซื้อขายดูครับ จะมีคนตอบเยอะกว่านี้ เพราะพวกซื้อขายเขารู้

Comment

มัน โพส ถามในนั่น ก็ผิดกฎซิครับ

Comment

คอแซครับ หลีกเลี่ยงของปลอม อิอิเสียว

Comment

คอแซ แล้ว OME คืออะไร ครับ ราคานี้แพงไปรึป่าวครับ

Comment

Originally posted by momaymint View Post
            คอแซ แล้ว OME คืออะไร ครับ ราคานี้แพงไปรึป่าวครับ
            ถูกจนน่ากลัวครับ

Comment

ถ้ามองหาแรมธรรมดาไม่ต้อง Serious เรื่องยี่ห้อมากก็ได้นะครับ
              เอาพวก Rox ก็ยังได้ ดูประกันดีกว่าครับ
              พวก Synnex หรือ Com7 ก็ OK ทีเดียวครับ
              เช็คประกันดีๆละกันอ่ะคับ

Comment

Working...
              X