Announcement

Collapse
No announcement yet.

Pro online SF (สำหรับคนสนใจนะครับ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Pro online SF (สำหรับคนสนใจนะครับ)

PM มาละกันนะครับ ถ้าสนใจ ลายละเอียด

ขอบคุณครับ

ที่ ร้านเกม ข้าง ร.ร. มีให้ทุกเครื่องเลย โปร SF เนี่ย

Comment

อย่ามาทำตัวเกรียนๆในบอร์ดแห่งนี้เลยครับ เกมเขาสร้างมาให้เล่นอย่างสุจริตไม่ใช่อยากเอาชนะสะจนต้องโกงคนอื่น
      ใช่ครับคุณชนะคนอื่น
      แต่คุณไม่ชนะใจตัวเองครับ
      เพราะพวกคุณไงครับช่วยกันขาย ใช้ แจก หากำไร เกมดีๆเกมหนึ่งเลยย่อยยับไปทั้งๆที่เกมเขาทำออกมาก็สนุกอยู่
      ถึงกราฟฟิคจะไม่สวย ไม่สมจริงแบบเกมoffline hardcoreแต่มันก็ทำให้คนสเป็คน้อยๆได้เล่น แต่มีคนกลุ่มนึงที่มีสันดารไม่ดีหรือเรียกว่าเกรียนมาทำลาย

ปล. จากคนเคยชอลเล่นSF

แรงไปก็ขอโทษนะพอดีนึกถึงวันวาน
      Last edited by thejetz; 21 Apr 2009, 15:58:11.

Comment

^
        ^

เอาอีกครับ มันส์ดี

ผมว่าเรื่องแบบนี้ อยู่ที่ตัวเราเองครับ
        ถ้าเราไม่รับ ไม่ใช้ซะอย่าง มา ลด แลก แจก แถม ก็อย่าไปรับสิครับ

Comment

ทำไมไม่ใช่ฝีมือตัวเองเล่นง่า ใช้โปรไม่สนุกหรอครับ หัดเอาชนะด้วยตนเองบ้างดิ อีกอย่างทำให้ระบบเกมส์เสียด้วยนะครับ

Comment

ผมไม่เถียงที่ท่านพูดครับ

ท่านไม่ได้อ่านหรอครับ สำหรับคนที่สนใจ

ท่านรุ้มั้ย ว่าทำยังไงให้โปรโกงหมดไปจาก เกมออนไลน์

ผมจะบอกให้ก็ได้นะครับ ถ้ามันมีคนปล่อย เยอะๆ คนใช้เยอะๆ เด่วโปรมันก็โดนแบนเองอีกอย่างผมไม่ได้ มาขายหาผลประโชนย์ ( เอาเป็นว่า คุณ dept ได้ไปละกันครับ ขอ แจกแค่คนเดียวพอนะครับ ) ปิดกระทุ้ไม่ครับ

Comment

Originally posted by thejetz View Post
              อย่ามาทำตัวเกรียนๆในบอร์ดแห่งนี้เลยครับ เกมเขาสร้างมาให้เล่นอย่างสุจริตไม่ใช่อยากเอาชนะสะจนต้องโกงคนอื่น
              ใช่ครับคุณชนะคนอื่น
              แต่คุณไม่ชนะใจตัวเองครับ
              เพราะพวกคุณไงครับช่วยกันขาย ใช้ แจก หากำไร เกมดีๆเกมหนึ่งเลยย่อยยับไปทั้งๆที่เกมเขาทำออกมาก็สนุกอยู่
              ถึงกราฟฟิคจะไม่สวย ไม่สมจริงแบบเกมoffline hardcoreแต่มันก็ทำให้คนสเป็คน้อยๆได้เล่น แต่มีคนกลุ่มนึงที่มีสันดารไม่ดีหรือเรียกว่าเกรียนมาทำลาย

ปล. จากคนเคยชอลเล่นSF

แรงไปก็ขอโทษนะพอดีนึกถึงวันวาน
              ผมปิดกระทุ้ไปละกันนะครับ ท่านไม่อ่านหรอ ว่า ( สำหรับคนสนใจ )

เอออีก อย่าง ผมไม่ได้เอามาขายนะครับ เอามาแจก ผมไปบังคับให้ท่านใช้กันรึไง

ไม่เห็น หรอ ว่าอยากได้ ให้ pm มา ท่านไม่ใช้ใครจะไปบังคับท่านได้ อีก อย่างผมสงสารคนที่ไม่ได้ใช้

แล้วโดนโกงเลยเอามาแจก ร้านเกมออนไลน์ มันมีกันทุกร้าน ครับโปรด เข้าใจและเปิด ใจ ดูเจตนาคนโพส ด้วย

แรงไป อย่าว่ากันนะครับ ถือว่าหายไป

Comment

ยิง PB ดีกว่าท่าน อิอิ สนุกกว่า SF อีกนะว่า บัคก็ไม่มีด้วย ^^

เกมก็คือเกมอย่าไปซีเรียสอะไรมาก

Comment

ปิด นะครับ ไม่แจก แล้ว แจก ให้

Comment

คุณมาผิดที่แล้วครับ ............

คุณเอามาเสนอ มันแสดงถึงความ.......แล้วครับ

Comment

ใช้โปร

แสดง ถึงความอ่อน

ใช้ไป ก้ไม่ได้ไรครับ สำหรับผม เพราะ อ่อน โดยกำเนิด

Comment

ถ้ามีคนคิดอย่าท่านเยอะๆละ

เมื่อมีคนโกงข้อสอบ>>>สงสารเพื่อนที่ทำไม่ได้>>>สอนให้เขาโกง>>>วงจรโกงเริ่มขึ้นแล้ว

เด็กในวันที่เป็นผู้ใหญ่ในวันหน้า เพราะเด็กเป็นอย่างงนี้โตไปโกงกินกัน ประเทศเลยไม่เจริญ

ปล.ผมไม่ได้ว่า จขกท นะครับ เพราะท่านเป็นคนมสีน้ำใจแบ่งปัน แล้วอีกอย่าง ท่านไม่ได้แจกแล้ว ก็แล้วกันไปครับ
                        Last edited by jajaboss; 21 Apr 2009, 19:42:41.

Comment

ขอบคุณสำหรับ จิตใจเอื้อเฟื้อครับ คุฯ จขกท. แต่ผมว่าก็อย่างที่ คห. บนๆ บอกนะครับ ว่าเกม Online อย่าโกงเลยครับ เพราะที่นี้เราอยู่เป็นสังคมไม่เหมือนกับเกมแบบ Single ที่เราจะทำอะไรก็ได้ครับ "อิสระภาพคือการกระทำสิ่งใดก้ได้ที่ไม่กระทบกระเทือนผู้อื่น"

ปล.ถึงบาง คห. นะครับอย่าใช้คำพูดแรงๆ เลยครับ อย่างน้อย จขกท. ก็หวังดีกับเพื่อนๆ ในบอร์ดนี้นะครับ ถึงเอามาแจกให้

Comment

ถ้าโปร เส้น ละก็ ผมมีนะ แต่ไม่ใช้หรอกใช้แล้วปวดตา เนี่ยตอนโหลดมา

กลัวพวกเนี้ย

กรุณา อย่าเอาไปเกรียน ครับๆๆๆ ขอร้อง เหนื่อยๆๆๆๆ เหมือนกาน ขอบคุงมากครับ

คัยที่เอาไปขาย ขอหัย
                            1 . ไม่ตาย ดี
                            2. มีแฟน แฟน บอกเลิก
                            3. พ่อ เเม่ เสีย

Comment

เล่น sf ไม่เคยใช้โปร

Comment

Working...
                              X