Announcement

Collapse
No announcement yet.

LCD LG รุ่นนี้ตอนนี้ซื้อได้ที่ไหนบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• LCD LG รุ่นนี้ตอนนี้ซื้อได้ที่ไหนบ้าง

LG W2261V-PF ไม่ทราบว่ามีท่านใดพึ่งซื้อบ้างครับอยากรู้ว่าหาได้ที่ไหนราคาเท่าไหร่ ถ้าไปถามศูนย์ LG ใกล้บ้านจะได้รึเปล่าครับ

ฮอตแน่ๆๆ รุ่นนี้ แล่ม เลย

Comment

อยากได้ๆๆ

Comment

หายากนะ

ไม่รู้เหมือนกันอ่ะยังไม่เคยเห็นเลย

ดันรอ

Comment

ใกล้จะเข้าไทยแล้วละท่าน อดทนอีกนิด ผมก็รอตัวนี้อยู่เหมือนกันครับ
          มาเดือนหน้ากลางๆเดือน เห็นร้าน jib เขาว่าไว้งั้นอะนะ รอร้อรอ ....

ูู^
          ^
          ^
          ไงท่านหมี เจอกันอีกแย้วนะเรื่องจอ LCD เห็นทุกกระทู้เล้ย อิอิ

Comment

เห็นคุณ boy6269 บอกซื้อ ที่ร้าน M-Inter พันทิพย์ ลองดูครับ
            http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=402107

Comment

ของ com7 ลองหาใน big it ดูจิ

Comment

Working...
              X