Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อ PhenomIIX3 720BE มาเปิดหัวที่ 4 มันแรงมั้ยครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อ PhenomIIX3 720BE มาเปิดหัวที่ 4 มันแรงมั้ยครับ?

พอดีจะถามเรื่องการเปิดหัวที่ 4 ของ Phenom II X3 720BE เห็นหลายท่านทำก็น่าเล่นมั่ง
    แต่ก็มีบางท่านบอกว่ามันไม่เสถียรเท่า ซื้อ 4 หัวโดยตรง เลยอยากจะถามให้กระจ่างน่ะครับ
    ซื้อมาแล้วดีมั้ยง่ะ?

ไม่ได้เปิดได้ทุกตัวนะครับ ถ้าจะเอาชัวร์เล่น X4 810 X4 910 ไปเลยก็ชัวร์ดี

Comment

เปิดไม่ได้ก็ใช้ 3 หัวครับ ของเค้าแรงอยู่แล้วครับ

Comment

ถ้าโชคดีเปิดหัวที่ 4 มาก็ดีเหมือน 3 หัวก่อนหน้า
        ถ้าโชคไม่ดีเปิดได้แต่มันไม่สมบูรณ์ก็ซวยไป

Comment

ใช่ว่าจะเปิดได้ทุกตัวครับ ขึ้นอยู่กะเมนบอร์ดด้วย แต่ 3 หัวก็แรงโครตแล้วครับ

Comment

มันขึ้นอยู่กับดวงครับ ไม่ใช้อย่างอื่นเลยครับ

Comment

http://www.tomshardware.com/reviews/...l#xtor=RSS-182

Comment

Working...
              X