Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครก็ได้ช่วยทีค้าเรื่องขาตั้งลำโพงที่ไหนมีขาย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครก็ได้ช่วยทีค้าเรื่องขาตั้งลำโพงที่ไหนมีขาย

ขานะคะขา ไม่ใช่ตัวลำโพง

อยากทราบว่ามีขายที่ไหนมั่งแบบนี้เลยนะ

ใครรู้ช่วยบอกด้วยนะค่ะ ขอบคุณมากนะค่ะ

เหอะๆ เงียบจังเลย T_T

Comment

ง่า

เช้านี้ยังเงียบอยู่เลย ฮาๆๆๆๆโหลๆๆๆๆ

Comment

hi-fi tower - piyanas

Comment

ไปที่เซียร์ ชั้น 2 ที่ขายลำโพงชื่อร้านไรเนี่ยแหละ ขายคู่ล่ะ 900 อั้นนี้เลยเพิ่งซื้อมา ไม่มีให้เตะ

Comment

ไม่ก็ไปพันทิพย์ชั้น 4 ขาย 900 แต่ลำโพงขาย 4000

Comment

Originally posted by mike_shinoda View Post
              hi-fi tower - piyanas
              hi-fi tower - piyanas มันคืออไรค่ะนิ ชื่อรุ่นเสานี้หรอค่ะเสริดไปดูทำไมไม่มีเลยง่ะ งง เห็นเเต่ตัวลำโพงไม่เห็นเสาเลย

Comment

Originally posted by soniqer View Post
                ไปที่เซียร์ ชั้น 2 ที่ขายลำโพงชื่อร้านไรเนี่ยแหละ ขายคู่ล่ะ 900 อั้นนี้เลยเพิ่งซื้อมา ไม่มีให้เตะ

Originally posted by helpkung View Post
                ไม่ก็ไปพันทิพย์ชั้น 4 ขาย 900 แต่ลำโพงขาย 4000

ขอชื่อรุ่นมันด้วยได้ไหมค่ะ ยังไงก็ขอบคุงมากนะคะ

Comment

Originally posted by soniqer View Post
                  ที่นี่เลยคับชัวลองๆเป็นรุ่นที่ตรงกับภาพ เดินดูร้านที่มีขายลำโพงรุ่นนี้แล้วถามซื้อขาตั้ง น่าจะมีไม่กี่ร้านที่ขาย ส่วยพันทิพย์ไม่แน่ใจว่าตรงรุ่นนี้ป่าว แต่แนะนำให้เปลี่ยนสายลำโพงเสียงดีขึ้นอีก อันนี้แล้วแต่งบคับเพราะค่าสายอาจแพงกว่าลำโพง ส่วนตัวไม่เคยใช้รุ่นนี้ใช้รุ่นอื่นอยู่ อิอิ

แต่ตัวนี้เคยฟังมา ดูหนังสุดยอด ฟังเพลงก็ทำได้ดี คุ้มค่าตัวมากกก

Comment

Originally posted by helpkung View Post
                    ที่นี่เลยคับชัวลองๆเป็นรุ่นที่ตรงกับภาพ เดินดูร้านที่มีขายลำโพงรุ่นนี้แล้วถามซื้อขาตั้ง น่าจะมีไม่กี่ร้านที่ขาย ส่วยพันทิพย์ไม่แน่ใจว่าตรงรุ่นนี้ป่าว แต่แนะนำให้เปลี่ยนสายลำโพงเสียงดีขึ้นอีก อันนี้แล้วแต่งบคับเพราะค่าสายอาจแพงกว่าลำโพง ส่วนตัวไม่เคยใช้รุ่นนี้ใช้รุ่นอื่นอยู่ อิอิ

แต่ตัวนี้เคยฟังมา ดูหนังสุดยอด ฟังเพลงก็ทำได้ดี คุ้มค่าตัวมากกก
                    ค่ะๆรับทราบ

เเต่รุ่นอะไรน้อ อยากรู้ว่ามันรุ่นอะไรด้วยอ่าคะ จะได้ไปร้านขายพวกลำโพงเลย

แล้วถามหารุ่น......นี้เลย แล้วมีเว็บที่ขายไหมค่ะ จะสั่งเอาพอจะมีไหมหนอ

Comment

http://www.piyanas.com/product.php?cat=305.306

Comment

*0* เเต่ละอันเเพงมากเลย 555+

Comment

มันมีรุ่นเดียว

Comment

มันมีรุ่นเดียว
                            ค่ะ เดียวเย็นนี้ไปเดินดู ใจจ้าคนไทย

Comment

Working...
                            X