Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบราคา ซาวน์การ์ด x-fi extream music ,2zs แบบมือ1และมือ2ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบราคา ซาวน์การ์ด x-fi extream music ,2zs แบบมือ1และมือ2ครับ

ใครพอทราบมั้ยครับ เพราะผมกำลังคิดอยุ่ว่า จะซื้อตัวไหนดี
    ใครที่มีประสบการณ์ช่วยเข้ามาแนะนำทีนะครับ ขอบคุณมากครับ ^ ^

ดูหนัง 5.1 X-Fi music

ฟัง้พลง 2ZS

Comment

Originally posted by marguy3412 View Post
      ดูหนัง 5.1 X-Fi music
      2500-3000
      ฟัง้พลง 2ZS 1500-1800
      ทั้งสองตัวไม่มีของใหม่แล้วครับ

Comment

ไม่มีของใหม่ หมายถึงเขาไม่นำมาขายแล้วหรอครับ

ถ้าเป็นอย่างนั้น แล้วผมควรจะซื้ออะไรมาใช้ดีละนิ ><

>>>>>>> แนะนำผมทีครับ <<<<<<<<<<<

Comment

มือสองจากที่นี่สิครับ

Comment

ท่าน reezabza ลายเซ้นท่านถูกใจผมจริงๆเลย

เอิ๊กๆ

Comment

หาซื้อใน หมวด Hifi กับพี่ jojoro คับ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=360936
              Last edited by markzar; 22 Apr 2009, 17:13:04.

Comment

อยากทราบราคา มือหนึ่งอ่ะครับ ช่วยบอกหน่อยครับ ทั้งสองตัวเลย

Comment

ดันให้ อยากรุ้เหมือนกัน

Comment

Originally posted by Forsunder View Post
                    อยากทราบราคา มือหนึ่งอ่ะครับ ช่วยบอกหน่อยครับ ทั้งสองตัวเลย
                    x-fiประมาณ3000

2ZSประมาณ2000

Comment

ผมเห็น Xtreme Music ที่ Hardware House นะครับ 4400 บาทมั้งไม่แน่ใจ
                      แต่มันมีอ่ะ -*- ที่ฟอร์จูน นะครับ

Comment

มีแต่ป้ายแขวนไว้เฉยๆ

Comment

นั่นสิ พอผมขอดู
                          ดันบอกว่า เอา Xtreme Gamer ดีกว่า ถูกกว่าด้วย
                          -0-

Comment

Working...
                          X