Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซีพียูผมมันร้อนเกินไปไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซีพียูผมมันร้อนเกินไปไหมครับ

ผมคล๊อกไปตามรูปอะครับร้อนไหมอะ
    http://www.uppic.net/showpic.php?pic...334f1a92d1f0a2

ตอนแรกเดิมๆ 32-34 นี่มันไปไกลแล้วอะครับ

เย็นๆ

Comment

ยังเย็นอยู่ครับ .... เอ้า!!คล้อกต่อเลย เอาให้ร้อน อิอิ

Comment

เย็นครับ ทำไมไม่ให้พัดลมซีดียูมันวิ่งเต็มที่ไปเลยล่ะครับเห็นวิ่งแค่ 586 เองง่ะ

Comment

Originally posted by Anchor_T View Post
          เย็นครับ ทำไมไม่ให้พัดลมซีดียูมันวิ่งเต็มที่ไปเลยล่ะครับเห็นวิ่งแค่ 586 เองง่ะ
          ปรับพัดลมยังไงหรอครับ ของผมวิ่งตั้ง 3000 กว่าแน่ะ ระคานเสียง

Comment

อ้อผมไม่ได้ปรับไรมันครับมันวิ่งเองประมาณ 2000 รอบมันน่าจะวิ่งออโต้น่ะครับ แต่บอร์ดผมปรับกับ i coolได้ครับ (กิ๊กกาบ๊วยครับ)เคยปรับเป็น 800กว่ารอบ แต่อุณหภูมิก็ไม่เปลี่ยนนะลองแค่ 5 นาที แต่กลัวๆเลยปรับ ออโต้แบบเดิมเลยดีหว่า
            Last edited by Anchor_T; 26 Mar 2007, 18:03:39.

Comment

Working...
            X