Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครพอเป็น โปรแกรมตระกูล macromedie flash บ้างครับพี่น้อง ขอความช่วยเหลือด่วน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครพอเป็น โปรแกรมตระกูล macromedie flash บ้างครับพี่น้อง ขอความช่วยเหลือด่วน

ใครพอเป็น โปรแกรมตระกูล macromedie flash บ้างครับพี่น้อง ขอความช่วยเหลือด่วน

ยิ่งอยุ่ แถว รามอินทรา ยิ่งดีๆๆๆๆๆ

pm เบอมาหน่อยครับผม

ขอบคุณ oc zone ครับ

รายละเอียดของปัญหา ไม่สามารถนำมาลงได้หรือครับ?

Comment

Originally posted by Rabbit fire View Post
      รายละเอียดของปัญหา ไม่สามารถนำมาลงได้หรือครับ?

ให้ช่วยแก้งานนิดหน่อยครับผม

ดันๆๆๆๆๆๆ

Comment

ช่วยกันๆๆๆๆ นะพี่น้อง

Comment

ดันๆๆๆๆ

Comment

ช่วยผมด้วยยยยยยยยยยยยยยยยย

Comment

....

Comment

ถ้างานนั้นไม่ได้สำคัญมาก เอามาโพสแล้วให้ช่วยๆกันทำไม่ดีกว่าเหรอคับ

Comment

ตอนนี้เป็น Adobe Flash แล้ว

Comment

พอดีเป็นงงาน แก้ นิดเดียวอะครับ ใคร เป็น ช่วยหน่อยนะครับ แก้นิดเดียวจิงๆๆ ผม ให้ ค่า ตอบแทนก้อได้เลี้ยงข้าวก้อได้ จะเอาไปให้ทำให้ถึงบ้าน เยย ฮือๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

555555555555555555555555555555555555555+
                      ผิดหมวด

อย่าไปช่วยๆ คนบ้าาาาาา

Comment

Working...
                      X