Announcement

Collapse
No announcement yet.

เค้าอวด Crysis กัน พวกเราก็อวด H.A.W.X. กัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by thenetza View Post
    cap ภาพในเกมทำไงอะครับ - -"
    หลายวิธีครับ

1. กดปุ่ม Print Screen ขณะเล่น แล้ว ไปวางที่ โปรแกรม Paint ครับ
    2.ใช้โปรแกรม Cap ภาพ มีหลายโปรแกรมอยู่ เช่น Frap , Snagit เป็นต้น

Comment

Originally posted by liveboys View Post
      อยากได้เครื่องนี้มั้งอ่ะ
      ต้องเวล 19 หรือ 20 นี่แหละครับ ถึงจะได้มาขับ

Comment

ส่วนลำนี้เป็นลำที่แรงที่สุดในเกมส์แล้วมั้งครับ
        แรงขนาดไหน ขนาดบินแซงมิสซายของตัวเองเลย แล้วแบบนี้ใครที่ไหนมันจะยิงโดน

Comment

Originally posted by first900 View Post
          เห็นบอกว่าประเทศอะไรไม่รู้ลืม เป็นประเทศที่มีรูปปั้นอันนี้อยู่ อะครับ

เกมใช้ภาพถ่ายจริงจาก Google Earth และ และกล้องความละเอียดสูงอะไรซักอย่างนี่แหละ

นี่ที่ บราซิล ครับ
          Last edited by champdekwen; 22 Apr 2009, 23:24:13.

Comment

รูปปั้นนี้เห็นในตัวอย่าง COD 6 ด้วยอ่ะ

Comment

บินแซงมิสไซด์ !!!!!!
              ทะลุกำแพงเสียงไปกี่มัคละนั่น - -
              ผมยังไม่ได้ขับ SU-47 เลยอ่ะ เวลไม่ถึงซักที ขี้เกียจเล่นละ ยอม

Comment

นคร เยรูซาเล็ม ประเทศ บราซิล ถูกป่าวหว่า ประเทศใช่ แต่ เมือง 90% 5555

Comment

Originally posted by MinzaTP View Post
                  นคร เยรูซาเล็ม ประเทศ บราซิล ถูกป่าวหว่า ประเทศใช่ แต่ เมือง 90% 5555
                  มันเมือง Rio de janeiro เน้อ ที่บราซิลถูกแล้วจ้า

Jerusalem อยู่อิสราเอล อิอิ

เดี๋ยวว่างๆจะ cap มาให้ดูมั่ง อิิอิ

Comment

อ่อใช่ประเทศบราซิล
                    ผมเห็นอยู่ในโฆษณารถฟอร์มูล่า วัน ก็เลยถามพ่อว่าประเทศอะไร

Comment

Originally posted by champdekwen View Post

นี่ที่ บราซิล ครับ
                      อ่าครับ ใช้ดาวเทียมที่ใช้ถ่าย Google earth ครับ ชื่อว่า egoeye ครับ

SU-37 ดีกว่า 47 อีกนะ ในเกมนี้อะ-0-

อ่าผมแก้ยศ ได้เครื่องคนแล้วก็เอายศคืน-0-

สรุป โกงมา

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
                        อ่าครับ ใช้ดาวเทียมที่ใช้ถ่าย Google earth ครับ ชื่อว่า egoeye ครับ

SU-37 ดีกว่า 47 อีกนะ ในเกมนี้อะ-0-

อ่าผมแก้ยศ ได้เครื่องคนแล้วก็เอายศคืน-0-

สรุป โกงมา
                        ชอบลายเซ็นท่านจัง โดนใจดีครับ ตรง Respect other member

Comment

Originally posted by nemo_ee14 View Post
                          ชอบลายเซ็นท่านจัง โดนใจดีครับ ตรง Respect other member
                          อ๋อ เอามาจากบอกร์อื่นอะครับ ลืมไปแล้วว่าที่ไหน อิอิ แต่ต้องใช้กับพื้นสีขาวเท่านั้นครับ จะใช้ก็ได้นะ

Comment

Originally posted by liveboys View Post
                            อยากได้เครื่องนี้มั้งอ่ะ
                            Originally posted by champdekwen View Post
                            ต้องเวล 19 หรือ 20 นี่แหละครับ ถึงจะได้มาขับ
                            ไปหาตัวปลดล็อคมาใส่ก็ได้งับ ตั้งแต่ต้นจนจบ ผมขี่แต่ลำเดิม

Comment

Originally posted by jajaboss View Post

สรุป โกงมา
                              SU-37 ดีกว่ายังไงเหรอครับคือว่าเวลยังไม่ถึงเลยยังไม่มีโอกาศได้ลองทั้งคู่ แล้ว HAWX นี่มี SU-37 ให้ขับด้วยเหรอนึกว่ามีแค่ SU-35

Comment

Su-37 mobility ดีกว่าครับ และใช้งานได้หลากหลายกว่ามาก

Su-47 เหมาะสำหรับ Dog Fight ครับ เพราะ lock air target ไวมากๆ

แต่ เท่าที่ผมเล่นมา mission แต่ละ mission ของ hawx นี่ air target น้อยมาก ส่วนใหญ่จะเป็น ground target ซะเยอะ

Su-37 จึงน่าจะเหมาะกว่า

ผมว่าเล่นไปเล่นมา มีที่ใช้บ่อยๆ แค่ 3 ลำเอง (สำหรับผม) A10 Su-37 F-22

Comment

Working...
                                X