Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้ผมใช้ E6750 ณ เวลานี้ยังคุ้มไหมครับที่จะเล่น Quad Core 775

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้ผมใช้ E6750 ณ เวลานี้ยังคุ้มไหมครับที่จะเล่น Quad Core 775

ถ้าคิดจะเล่น 4 หัวของ 775 ตอนนี้ยังน่าเล่นอยู่ไหมครับ ตอนนี้ผมใช้ E6750 อยู่นะครับ ใช้กับ P5E @ Rampage Formula

ว่าจะซื้อจากมาเลนะครับ แต่มันไม่มีประกัน อิอิ ที่เล็งไว้ก็มี

1. Q6600 G0 • 4,900 บาท
    2. Q6700 • 5,100 บาท
    3. Q9400 • 6,100 บาท
    4. QX6700 • 7,000 บาท
    5. X3350 • 7,000 บาท
    6. Q9550 E0 • 8,100 บาท
    7. QX9650 • 13,000 บาท

ในตัวเลือกทั้งหมดนี้ตัวไหนคุ้มที่สุดครับ ในความคิดผมก็มี X3350 ( ถ้าใส่กับ X38 ได้นะครับ ) , Q9550 E0 2 ตัวนี้นะครับ

รบกวนช่วยแสดงความคิดเห็นด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ

Comment

Q9550 E0
      QX9650
      Q6600 ของเก่า อิอิ-*-

ของท่าน Blackdark5 ใช่ป่ะครับ

แรงโคตรเลย

Comment

Q9550 อิอิ ชอบเลขนี้อะ QX ก็ดูขลังดี

Comment

เรื่องคุ้มคงตามความพอใจของท่านเองอะครับ ส่วนตัวคิดว่ายังไม่มีเกมสไหนทำออกมาให้ 2 หัว รู้สึกน้อยเนื้อต่ำใจ ผมก็จะอยู่ 775 ต่อ
          เรื่องอัพไปสี่หัวนี่ กระเทินไม่มีประกันละ จัดโหดไปเลย ส่วนตัวแนะนำ qx 9650 เพราะ อยากยืมเล่นครับ หิหิ

Comment

มันอยู่ที่ความพอใจน่ะครับ

ถ้าถามว่า รอไปเล่น i7 เลยดีไหม มันก็ดีครับ

แต่ถ้าจะเปลี่ยนเป็น Quad ตอนนี้ คุณลอง ..... ดูซิว่าคุณใช้ E6750 คุ้มมากน้อยแค่ไหน

บางทีถ้าเปลี่ยนมาเผื่อมากเกินไป มันก็เรียกได้ว่า ไม่คุ้ม

Comment

Originally posted by converseboy View Post
              Q9550 E0
              QX9650
              Q6600 ของเก่า อิอิ-*-

ของท่าน Blackdark5 ใช่ป่ะครับ

แรงโคตรเลย
              แม่นแล้วครับ
              Originally posted by เด็กชายใต้ดิน View Post
              Q9550 อิอิ ชอบเลขนี้อะ QX ก็ดูขลังดี

Originally posted by Chodose View Post
              เรื่องคุ้มคงตามความพอใจของท่านเองอะครับ ส่วนตัวคิดว่ายังไม่มีเกมสไหนทำออกมาให้ 2 หัว รู้สึกน้อยเนื้อต่ำใจ ผมก็จะอยู่ 775 ต่อ
              เรื่องอัพไปสี่หัวนี่ กระเทินไม่มีประกันละ จัดโหดไปเลย ส่วนตัวแนะนำ qx 9650 เพราะ อยากยืมเล่นครับ หิหิ
              อิอิ ขายแรมให้ถูกๆซิครับ
              Originally posted by zicmaxx View Post
              มันอยู่ที่ความพอใจน่ะครับ

ถ้าถามว่า รอไปเล่น i7 เลยดีไหม มันก็ดีครับ

แต่ถ้าจะเปลี่ยนเป็น Quad ตอนนี้ คุณลอง ..... ดูซิว่าคุณใช้ E6750 คุ้มมากน้อยแค่ไหน

บางทีถ้าเปลี่ยนมาเผื่อมากเกินไป มันก็เรียกได้ว่า ไม่คุ้ม
              ครับผม ผมว่าผมยังใช้ E6750 ยังไม่ค่อยคุ้มเลยครับ

Comment

E6550จนกว่ามันจะพังครับ ซัก4-5ปี

Comment

E6XXXยังแรงอยู๊

Comment

Originally posted by Nero Angel View Post
                    E6550จนกว่ามันจะพังครับ ซัก4-5ปี
                    นานเกินท่าน
                    Originally posted by Takumigrit View Post
                    E6XXXยังแรงอยู๊
                    ครับ แรงพอสมควรเลยครับ

Comment

QX9770

ถึงคุ้มครับ ...........กร๊าก!!!!!!!!!

Comment

Originally posted by converseboy View Post
                        QX9770

ถึงคุ้มครับ ...........กร๊าก!!!!!!!!!
                        เอาเงินมาเลยครับ จะซื้อให้ดู

Comment

Originally posted by P@RN View Post
                          เอาเงินมาเลยครับ จะซื้อให้ดู
                          เอ่า ของท่าน BlackdarK5 ไงครับ

ราคาพอๆ QX9650 ไม่ใช่หรอ

เิงินท่านพออยุ่นิครับ............

เบื่อๆแล้วซื้อต่อ 5000 นะ

Comment

เอ่า ของท่าน BlackdarK5 ไงครับ

ราคาพอๆ QX9650 ไม่ใช่หรอ

เิงินท่านพออยุ่นิครับ............

เบื่อๆแล้วซื้อต่อ 5000 นะ
                            ฟันราคาเขาโหดร้ายมาก (เอาด้วย ผมให้ 5500)

Comment

ตอนนี้ผมใช้ E6750 ณ เวลานี้ยังคุ้มไหมครับที่จะเล่น Quad Core 775

ส่วนตัวขอเลือก Q9550 ......แรงแล้ว OC ไป 3.0 ก็พอแล้ว ........ครับ ส่วน QX9650 ราคาสู้ไม่ไหว

Comment

Working...
                              X