Announcement

Collapse
No announcement yet.

โชว์ลาว!! วันนี้เสนอตอน..การถอกหมุดรีเวตยึดเคส

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เจ๋ง เลย แต่ยังถอดไม่เป็นอิอิกำ*--*

Comment

Originally posted by [KoonG] View Post
      ลุงเอกอธิบายละเอียดจิงๆ ทุกครั้งเลย
      สุดยอดไปเลยฮะ
      ขอบคุณครับ แค่อยากให้จบใน1กระทู้ง่ะครับ
      Originally posted by tomodify View Post
      เห็น review แต่ล่ะอัน
      ดูท่านเอกมีความสุขกะงานจังเลย

ดีครับ ผมว่าห้องนี้หนุกหนานเพราะท่านนี่เอง

ขอบคุณสำหรับความรู้ครับ
      ขนาดนั้นเลยเหรอ ยังมีอีกหลายท่านครับ จะตั้งคณะ "เชิญยิม"แล้วครับ ทั้งตาพาน ตาติ๊ก ตาแอ๊ว ฯลฯ ยอดฝีมือทั้งน้านนน
      Originally posted by aom2008 View Post
      เวลาพิมต้องคิดอะไรอยู่แน่เลย
      ลุงเอก
      เง้อๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
      คิดถึงอ้อมใงจ๊ะ เห้ย......
      Originally posted by converseboy View Post
      เจ๋ง เลย แต่ยังถอดไม่เป็นอิอิกำ*--*
      ลองดู พัง "ทิ้ง" ง่ายมากๆ

Comment

เครื่องมือเยอะมากสำหรับท่าน เอก นี้สำหรับโมคอมนี่สุดใจจริงๆ มาชนแก้วทีดิ๊

Comment

Originally posted by sophon View Post
          เครื่องมือเยอะมากสำหรับท่าน เอก นี้สำหรับโมคอมนี่สุดใจจริงๆ มาชนแก้วทีดิ๊
          เชียส...... มาดืมกะนู๋มั๊ยค่ะ?

ดืมเลยนะค่ะ

เครดิต
          http://www.oknation.net/blog/doggie/2007/06/14/entry-1
          Last edited by aekshow; 23 Apr 2009, 01:28:18.

Comment

ขอบคุณครับ
            มาจดเป็นความรู้ อิอิ

Comment

น่าออก "ความจริงวันนี้..." คิคิ...

Comment

Originally posted by salamanderkmutt View Post
                ขอบคุณครับ
                มาจดเป็นความรู้ อิอิ

Originally posted by ultrabbb View Post
                น่าออก "ความจริงวันนี้..." คิคิ...
                จะนอนแผ เห้ย ตีแผ่ อะไรผมเหร๋อ

Comment

-0-

Originally posted by aekshow View Post
                  **ถอดครับ ไม่ใช่"ถอก" กร๊ากกกกกกก*************************
                  ว้าย

Comment

เขียนแบบขั้นเทพ

Comment

ว่างๆมาถอกให้บ้างเน้อ

Comment

ว่าจะถอดไปพ่นสีดูบ้าง งี้ต้องลอง

Comment

พึ่งอ่านหัวกระทู้....ถอกโชว์....จริงอะ ตาเอก กร๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาากกกกกกกกกกกก

Comment

อยากถามหน่อยครับ รีเวทผมยืมเขามา เวลามันดึง มันไม่ค่อยมาอ่ะครับ เหมือนมันหลวมๆ พอดึงก็ต้องบีบหลายครับ กว่าหัวจะหลุด แบบนี้แปลกไหมครับ

Comment

Originally posted by Tenkung26 View Post
                              อยากถามหน่อยครับ รีเวทผมยืมเขามา เวลามันดึง มันไม่ค่อยมาอ่ะครับ เหมือนมันหลวมๆ พอดึงก็ต้องบีบหลายครับ กว่าหัวจะหลุด แบบนี้แปลกไหมครับ
                              หัวรีเวตยาวไปมั๊ยครับ? หรือปรับขนาดรูของคีมไม่พอดี ไม่งั้นก็คีมใกล้จะพังแล้วครับ

Comment

Originally posted by aekshow View Post
                                หัวรีเวตยาวไปมั๊ยครับ? หรือปรับขนาดรูของคีมไม่พอดี ไม่งั้นก็คีมใกล้จะพังแล้วครับ
                                น่าจะเป็นอย่างหลังนะครับ เพราะผมปรับรูจนมือหงิก มันก็หลวม สงสัยมียืมคนอื่น 55 ขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
                                X