Announcement

Collapse
No announcement yet.

Spark 9800GT น่าใช้ไหมครับ ราคา 3850บาท

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

http://www.bigitshop.com/xnews.php?newsid=73 <<< ดูนี้สิ
    มานเหมือนกันเลยน่ะนี้ ซิงค์มันอ่ะ แต่ความแรงนู๋ไม่รุ้อ่ะ ตัวไหนแรงกว่า รอท่านอื่นมาตอบต่องิ
    (ราคามันเเพงจัง 9800 )
    (4670 ถูกกว่าตั้งเยอะ )
    Last edited by kikiki; 23 Apr 2009, 07:47:59.

Comment

Originally posted by converseboy View Post
      ใช่ตัว

9800GT 3 Slot ป่าวหว่า
      ใช่ครับ

Originally posted by kongtoonarmy View Post
      ตัวนี้สนในจะขายต่อผมไหมครับ
      เอาให้น้องผมใช้ครับ

Originally posted by kikiki View Post
      http://www.bigitshop.com/xnews.php?newsid=73 <<< ดูนี้สิ
      มานเหมือนกันเลยน่ะนี้ ซิงค์มันอ่ะ แต่ความแรงนู๋ไม่รุ้อ่ะ ตัวไหนแรงกว่า รอท่านอื่นมาตอบต่องิ
      (ราคามันเเพงจัง 9800 )
      (4670 ถูกกว่าตั้งเยอะ )
      ชักจะเขวกแล้วนะเนี่ย ตกลงจะซื้อดีไหมเนี่ย

Comment

เช้คราคา รุ่นใหม่ๆกว่านี้ดูสิ จุ้บๆ เงิน+กะความชอบ
        http://www.bigitshop.com/shopping/pc...ds/index5.html
        ราคามันอาจไม่ตรงกับหน้าร้าน
        Last edited by kikiki; 23 Apr 2009, 08:16:46.

Comment

ดีผมเอาก้ออยากได้

Comment

เล่นเลยๆๆ

Comment

GTS250 512MB GDDR3 PCI-E ตัวนี้เครื่องผมพอรับไหวไหมครับ psw 450w ของ DElux แถมมากับเคสอะครับ

Comment

ไม่ไหว แนะนำ TT 460 w ถ้าอุปกรณ์ อื่นๆไม่เยอะ หรือไม่ Enermax ETK500AWT Tomahawk
                ก็ได้

Comment

เล่นเลยก็ได้ครับผมก็ใช้อยู่แต่เป็น 9600 GT เหมือนตัวนี้เลย แรงสะใจครับ

Comment

งั้นตกลงเอาตัวนี้เลยดีกว่า ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะครับ ว่าแต่ร้าน Jedi มันอยู่ตรงไหนของพันทิพย์อะครับ

Comment

เพิ่มอีกนิดได้ EVGA 9800GT ร้านTK 4,100.-

Comment

ผมมาเชียร์ พี่ ป้าก
                        ไทยทำไทยใช้ไทยเจริญ มั้ง!!!
                        แต่ที่แน่ๆ ประกันแจ่มกว่าที่อื่น อ่ะ !!!!

Comment

ขอถามอีกนิดนะ 9800GT ตัวนี้ + Phenom X4 9650 ไม่ได้คล๊ิอก แรม 2GB สามารถเล่น GTA IV ปรับ Very High ได้มากน้อยแค่ไหน

Comment

Originally posted by inwnfs View Post
                            งั้นตกลงเอาตัวนี้เลยดีกว่า ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะครับ ว่าแต่ร้าน Jedi มันอยู่ตรงไหนของพันทิพย์อะครับ
                            อยู่ชั้นล่างครับ รู้สึกว่าหันหน้าเข้าหาประตูแล้วเดินไปให้สุดร้านจะอยู่ซ้ายมือครับ มั่วนะครับ ไม่ค่อยได้ไป

Comment

โอ้ว...จอร์จ3slot
                              จาก8600gt>9800gt = คุ้มครับ
                              ปล.ของผมจากXFX8600GTXXX > GALAXY 8800GT ocนิดหน่อย เห็นความเปลี่ยนแปลงได้ชัดเลยครับเพราะ
                              3dmark06จาก7000กว่า>1200กว่าๆ 55555

Comment

XFX 9800 GT ของ ราคาเหลือ 3950 บาท แล้วครับ ราคาจาก Jedicool

Comment

Working...
                                X