Announcement

Collapse
No announcement yet.

P4 3.0 LGA 775 สามารถทำให้เล่น Hi Def ได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• P4 3.0 LGA 775 สามารถทำให้เล่น Hi Def ได้ไหมครับ

พอจะมีวิธีบ้างไหมครับ เช่น ใช้ VGA ช่วย หรือ โปรแกรมช่วย

สบายคับ ใช้ VGA เป็นตัวเข้ารหัวกับถอดรหัสหนังสิ หาวิธีในบอร์ดนี้ได้เลยมีเยอะมาก 1.0 ยังดูได้เลยคับ ถ้ามี VGA เจ่งๆ เพราะผมเองก็ใช้ P4 คับดูหนัง hi-def บ่อยด้วย ไม่กินซีพียูเลย ขึ้นมาณ 1-15 เท่านั้น แต่ต้องตั้งค่าดีๆด้วยนะคับ

Comment

ได้แน่นอน

Comment

ซื้อการฺ์ดati HD2400ขึ้นไปมาดูดีกว่าครับถอดรหัสเองได้ตั้งค่านิดหน่อยเองครับ

Comment

Working...
        X