Announcement

Collapse
No announcement yet.

หลักการมีไหมควรใส่พัดลมกี่ตัว และตำแหน่งไหนบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by aekshow View Post
    เห้ย..สวนมาก็โยก แล้วฉากหลบ ตามด้วย ฮัพปาคัท ซัดด้วย อาปาเช่
    ได้กันเลย...งั้นน้ายันไว้ก่อน

เดี๋ยวผมมา...จะไปตามคนมาช่วย

มีเรื่องกันนี่ไม่ต้องห่วง ผมไม่เคยให้เพื่อนอยู่ข้างหน้า ผมออกหน้าตลอด(เวลาหนี)

เอาใบขึ้นได้ ออกทะเลกัน
    Last edited by pann; 22 Apr 2009, 22:13:21.

Comment

อ่านไม่ออกอ่าดันเป็นภาฦษาฝรั่งเศษ

Comment

555555555555555555ไรแว๊

Comment

Originally posted by saksith View Post
          อ่านไม่ออกอ่าดันเป็นภาฦษาฝรั่งเศษ
          ดูรูปเอาครับ สีแดงร้อน น้ำเงินเย็น หุหุ ออกทะเลซะ2-3แร๊ป คั๊กๆๆ

Comment

Originally posted by saksith View Post
            ล๊อง ม๊อง ดู สิ เออ

Comment

ที่สำคัญอย่ามองข้ามเรื่องต่ำแหน่งที่จะวางเคสด้วยครับและอย่าไปกังวลเรื่อฝุ่นครับ

ผมเห็นหลายท่านมักกังวลเรื่องนี้เพราะฝุ่นจะเข้าไปอยู่ในเคสมากหรือน้อยมันไม่ได้

ขึ้นอยู่กับทางลมเสียทั้งหมดซะทีเดียว แต่มันขึ้นอยู่กับสภาพแวดล้อมรอบๆต่ำแหน่ง

ที่ท่านนำเคสไปวางต่างหาก ถ้าตั้งเคสในที่ๆมีฝุ่นเยอะๆ ต่อให้ทางลมดีขนาดไหนมัน

ก็คงอดไม่ได้ที่จะมีฝุ่นติดอยู่ในเคสเรา ถึงแม้จะมีสูตรที่พอจะช่วยผ่อนหนักเป็นเบาก็เหอะ

หรือหากทางลมดี แต่นำเคสไปตั้งไว้ในที่อับตามมุมตามซอกมันก็คงไม่ช่วยอะไรครับ

หลับตานึกเอาครับไม่มีภาพปลากรอบ

Comment

อธิบายเรื่องอากาศร้อนเย็นทำไมจึงลอย จึงต่ำ

ทฤษฏี มันก็ช้วยได้บ้างเคส

บ้างเคสถ้าตั้งข้างๆ อุปกรณ์อื่นๆ ที่สร้างความร้อนเช่น Adaptor, Router เป็นต้น
                มันก็แทนที่จะดูดอากาศเย็นเข้ากับดูดอากาศร้อนเข้าไปแทน... (มั้ง???)

Comment

แน๊ะ นำอย่าทาแป้งในห้องเล่นคอม จริงๆนะเอ้อ

แต่ห้ามอีแก่ไม่เคยได้ซักที่ แถมลอยลอยลอยตา พูดว่า
                  "จะให้ชั้นไปทาที่ระเบียงเหรอย่ะ"........

Comment

Originally posted by aekshow View Post
                    แน๊ะ นำอย่าทาแป้งในห้องเล่นคอม จริงๆนะเอ้อ

แต่ห้ามอีแก่ไม่เคยได้ซักที่ แถมลอยลอยลอยตา พูดว่า
                    "จะให้ชั้นไปทาที่ระเบียงเหรอย่ะ"........
                    อีแก้มาเห็น ตาย!

Comment

Originally posted by HomeAudioSystem View Post
                      อีแก้มาเห็น ตาย!
                      จุ๊ๆ......

Comment

อิอิ

ลับหลังบ่นจังนะ

ต่อหน้าจะเป็นไงเนี่ย

Comment

Working...
                        X