Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมไม่มีไคพูดถึง Athlon X2 785 เลยอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมไม่มีไคพูดถึง Athlon X2 785 เลยอะครับ

จัดมาลองหน่อย เริ่ม 3.0Ghz ด้วยนะเนี้ยๆ 3.5 ชิวๆเลยป่าว

Busitek ขายอยู่เจ้าเดียวเลยอะ jedi tk ไม่ยักกะมี

ก็ Busitek เพิ่งจะ Update Price List เมื่อตอนบ่าย3เองครับ แถมราคา X4 9950 ลงไปที่ 5790บ.
    เท่าที่อ่านข่าวมา เมืองนอกบอกจะลงวันที่ 23 คือพรุ่งนี้ครับ จะมาพร้อมกับ Phenom II X4 955
    AMDบอกจะปล่อย X2 45nm ช่วงเดือน มิถุนา อีกแน่ะ
    Last edited by shukumee; 22 Apr 2009, 23:57:17.

Comment

ผมลองหาข้อมูล ตัว Athlon X2 785 ใน google ไม่มีข้อมูลเลยคับ หรือผมหาไม่เป็นอ่า_!!

Comment

ลองดูกระทู้นี้เลยครับ มาจากห้อง News โดยคุณ _d
        http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=448414
        X2 7850 BE นะครับ

Comment

มัน 2.8 Ghz เองไม่ใช่เหรอ พี่บูมึนป่าว

Comment

ว่าแต่ Athlon X2 775 กับ 785 ต่างกันยังไงครับ หรือว่าแค่ความเร็วเริ่มต้น

Comment

be เหมือนกันแล้วมันจะต่างกันตรงไหน ถามจิงๆ

Comment

ต่างที่ความเร็วเดิมๆ นอกนั้น คือกัน
                ปล.9950 ไกล้เอื้อมทุกที อิอิ
                Last edited by IX; 23 Apr 2009, 01:50:41.

Comment

Originally posted by IX View Post
                  ต่างที่ความเร็วเดิมๆ นอกนั้น คือกัน
                  ปล.9950 ไกล้เอื้อมทุกที อิอิ
                  ไม่ใช่940หรอครับ ที่จะเอื้อมน่ะ

Comment

Originally posted by deedocmtc View Post
                    ไม่ใช่940หรอครับ ที่จะเอื้อมน่ะ
                    ช่วงเหมือนถึงจุดอิ่มตัวน่ะครับ ไม่ค่อยอยากตามพวกเทคโนมากเท่าไร แค่นี้ก็พอใจละครับ

Comment

เปลี่ยนอีกที มันคงมี DirectX 14 ไปแล้วมั้งหุหุ

แต่จะว่าไปเราก็เปลี่ยนคอมมาเรื่อยๆตาม DirectX เลยเนอะ 7 ก็เปลี่ยน 8 ก็ต้องเปลี่ยนอีก 8.1 ไม่ต้อง

พอมา 9 เปลี่ยนอีก แต่พอมา 10 ก็ยังต้องเปลี่ยนอีกแต่ไม่ได้ใช้ = =" เพราะเปิดไม่ไหว

ถ้า DX11 มันสวยเวอร์เหมือนในภาพที่เคยเห็นในgoogle คงต้องเปลี่ยนอีกแหงมๆ

Comment

พอมา 9 เปลี่ยนอีก แต่พอมา 10
                        รู้สึกสมัยนั่้นมันจะมี 9.0b 9.0c ด้วย -*- จัดว่าเยอะจริงๆตามที่คุณว่า
                        พวกนี้ตามยังไงก็ไม่ทันนอกจากบ้านจะผลิตเเบ้ง

Comment

เพิ่งไปสอยมาเมื่อกี้ครับ 2520 IT FEVER จัดเลยครับ X15
                          Attached Files
                          Last edited by mibsut; 29 Jul 2009, 16:28:29.

Comment

Working...
                          X