Announcement

Collapse
No announcement yet.

Dead rissing มีทีท่าลงคอมมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by deeperman View Post
    ผมดูเเล้ว ออกเเนวขำๆมากกว่านะ
    ผมอยากเล่นก็เพราะมันดูขำๆนี่แหละครับ

Comment

ใครจะมาเล่น DEAD RISING เอาระทึก เอาสยอง

แนะนำว่าให้ผ่านเกมนี้ไปได้เลยครับ

Comment

ใช่ครับ เกมนี้เล่นเอาฮาครับ คลายเครียดดี เข้าคอนเซ็บเลย "โหด มัน ฮา"

Comment

Originally posted by arito View Post
          ไม่อ่ะ หมายถึงซอมบี้มันดูงั่งๆยังไงไม่รู้ ยืนนิ่งๆให้เราเอาเลื่อยไปสับๆ ดูๆแล้วไม่ตื่นเต้นเท่าไหร่เลย ถ้าแบบมันเดินเข้าหาหรือวิ่งเข้าหาก็น่าสนุกหน่อย จะได้ล่นๆกันนิดนึง อิๆ
          เกมนี้ พวกที่เอามาโชว์รีวิว เค้าจะเล่นช่วงแรก ของเกมทั้งนั้น เกมนี้ด้วย
          เกมนี้ช่วงแรกๆ ซอมบี้ไม่โหดหรอกครับ ไม่เยอะด้วย
          พอตอน 2วันครึ้งสิ หุย อะไรจะขนาดนั้น
          "มันเดินเข้าหาหรือวิ่งเข้าหาก็น่าสนุกหน่อย" วันที่2พี่ได้เจอแน่ เจอจนบ่นเลยว่า อะไรนั้กหนา อดอยากมาจากไหนเนีย

Comment

Working...
          X