Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง 4670 กับ GPU-Z

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง 4670 กับ GPU-Z

ทำไมของผม ตอนเช๊ค หน้าแรก มันก็ ขึ้นมาเต็ม

แต่พอกดหน้าที่มัน รัน ปกติ มันกลับเหลือ นิดเดียวเองเป็นที่ไรครับ

ของเสียหรือเปล่า จะได้เอาไปเครม พึ่งซื้อมาวันจันทร์

ตามภาพเลยครับ
    Attached Files

เวลาไม่มีโหลดมันจะลดความเร็วเพื่อประหยัดพลังงานและความร้อนครับ

Comment

ไม่เสียครับ แบบข้างบนอะ

โหมดประหยัดพลังงาน ลดโลกร้อน เมื่อไม่มีการใช้งาน GPU ในการเล่นเกม ถ้าเล่นเกมมันจะวิ่งเต็มกำลังครับ

ปล.ถือว่าเป้นข้อดีนะเนี้ย ไม่ร้อน 555+

Comment

Originally posted by Guz View Post
        เวลาไม่มีโหลดมันจะลดความเร็วเพื่อประหยัดพลังงานและความร้อนครับ

อ๋อครับ สรุปมันเป็นระบบเซนเซอร์ ที่ดีของมันใช่ไหมครับ พอดีพึ่งเคยใช้ ATI ครั้งแรก

เลย เหว๋อๆๆ ครับ ขอบคุณมากครับที่ชี้แนะนึกว่าการ์ดเสีย

Comment

ไม่รู้จักของประหยัดพลังงานซะล่ะ -*-

เค้าลดโลกร้อนนะเนี่ย หนับหนุน น่อยย

ปล.เมื่อวานวันพุทธ เป็นวันที่ร้อนที่สุดรุ้ตัวกันบ้างไหม? -*- 39 C เอิ๊ก บ้านผมนะ

Comment

Originally posted by peemseed View Post
            ไม่รู้จักของประหยัดพลังงานซะล่ะ -*-

เค้าลดโลกร้อนนะเนี่ย หนับหนุน น่อยย

ปล.เมื่อวานวันพุทธ เป็นวันที่ร้อนที่สุดรุ้ตัวกันบ้างไหม? -*- 39 C เอิ๊ก บ้านผมนะ

39C นีาความร้อนภายในห้องท่านหรือ การ์ดจอ งิ

Comment

Originally posted by Offkhochi View Post
              อ๋อครับ สรุปมันเป็นระบบเซนเซอร์ ที่ดีของมันใช่ไหมครับ พอดีพึ่งเคยใช้ ATI ครั้งแรก

เลย เหว๋อๆๆ ครับ ขอบคุณมากครับที่ชี้แนะนึกว่าการ์ดเสีย

ไม่ใช่ระบบเซนเซอร์คับแต่มันลดความเร็วคอร์กะแรมลงไปเลย ลดลงทางกายภาพอะคับ

Comment

ผมเกือบไปเครมแล้ว อิอิ มาดูทัน

Comment

พึงรู้เหมือนกันดันไป

Comment

ปกติก็แบบนี้ล่ะครับ ถ้าไปโอเวอร์คล็อคมัน มันถึงจะวิ่งแช่ที่ speed ที่โอเวอร์คล็อคไป

Comment

ทำไมของผมมันขึ้นแบบนี้อ่ะ

Comment

Originally posted by max_ro View Post
                        ทำไมของผมมันขึ้นแบบนี้อ่ะ

ลองอัฟไดรดเวอร์ล่าสุดสิครับ เด๋วก็เหมือนเดิม

Comment

Originally posted by gamesdeath View Post
                          ลองอัฟไดรดเวอร์ล่าสุดสิครับ เด๋วก็เหมือนเดิม
                          มะเอา ลงใหม่มันก็เป็น 4670 สิครับ ^^

พึ่งจาmodมา เอาไว้render 3d

Comment

Working...
                          X