Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอวิธีโมพัดลมเคสให้หมุนช้าลงหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอวิธีโมพัดลมเคสให้หมุนช้าลงหน่อยครับ

แล้วก็พัดลมของเพาร์เวอร์

ใช้ R ปรับค่าได้ จะได้ผลมั้ยครับ

คอมผมมีพัดลม 6 ตัว ครับ กระหึ่ม

ช่วยหน่อยน่ะคราบ

ตั้งแต่เกิดมาคอมบ้านผมเสียงยังไม่เคยเงียบเหมือนของคนอื่นเค้าเลยครับ

Originally posted by tanin2684 View Post
    แล้วก็พัดลมของเพาร์เวอร์

ใช้ R ปรับค่าได้ จะได้ผลมั้ยครับ

คอมผมมีพัดลม 6 ตัว ครับ กระหึ่ม

ช่วยหน่อยน่ะคราบ

ตั้งแต่เกิดมาคอมบ้านผมเสียงยังไม่เคยเงียบเหมือนของคนอื่นเค้าเลยครับ
    ใช้ได้ครับ

Comment

Working...
    X