Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำทีครับจะซื้อมาเล่นเกมส์+ดูหนัง hidef

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำทีครับจะซื้อมาเล่นเกมส์+ดูหนัง hidef

คือผมเล็ง asus 4670 ตัวนี้เห็น แล้วชอบมาก กับ 3850 ( กะลังหาอยู่ว่ายี่ห้อไหนน่าสน )
    รู้สึกว่าในตลาดตอนนี้ 4670 จะแพงกว่า 3850
    ทีนี้ ผมจะเอามาดูหนัง พวก hidef bluray อะไรงี้อ่ะครับ
    และเล่นเกมส์ด้วย เรื่องเกมส์ผมไม่ค่อยสนพวก การปรับภาพ หรือ resorution อะไรเท่าไหร่
    ประมาณว่า แค่เล่นได้ ไม่กระตุก ก็พอ
    2 อันที่ว่า ตัวไหนน่าสนกว่ากันครับ
    งบ 2000 กว่าๆ ว่าจะหาซื้อ มือ 2 น่ะ
    โครงการมีเยอะต้อง เซฟ งบประมาณไว้ก่อน
    ปล. ท่านใดอยากขายให้ผมเสนอได้นะครับ แอบเนียนซื้อของซะเลย

ตามหลัก รุ่นที่ใหม่กว่า ก็รองรับอะไรที่ใหม่กว่า

4670 จัดไป ไม่ก็ขยับไป 4830 ก็ได้ครับ

Sapphire HD3850 ผม ดู Youtube HD ไม่ได้งะ อันนี้ส่วนตัวนะ ไม่รู้เพราะอะไร -0-

Comment

4670 ครับ
      2ตัวนี้ ราคาต่างกันไม่มากครับ

Comment

+1 คับ 4670

Comment

ความแรงพอกันเรย แต่ 3850 แรงกว่าประมาณ 5%

Comment

SHAPPIRE 4670 DDR4

Comment

รีบหรือเปล่าครับ

รอเดือนหน้า 4770 ก็เข้ามาแล้ว
              ราคาพอ 4830
              แรงจี้ 4850 10-15%

Comment

Working...
              X